Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito:Utaratibu wa Kutangaza nia,Uchumba na Ndoa hapa Jamvini!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba V, Aug 23, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wadau kutokana na kuibuka kwa wimbi la wanajamvi kutangaza nia na ndoa kila leo hapa jamvini, nimeona ni vema kuwe na utaratibu mzuri ambao utakubalika wa mtu kuufuata ili kuepusha mgongano wa kimaslahi unaoweza kuleta mtafaruku miongoni na baina ya wadau, napendekeza utaratibu wa kutangaza uchumba au ndoa upitie kwenye tume huru ya mahusiano ya wanajamvi,tume hii itaratibu na kuhakikisha kuwa wanaoingia kwenye uhusiano watakuwa salama bila vitisho vya mgongano wa kimaslahi, nadhani wote tumeshuhudia Uhusianm kati ya Charminglady na MtotoSix huku wakati ndo sasa nae anaugua juu ya Charminglady, Ronn M kwa Jeneneke ilhali babu Asprin anadai uhusiano sio halali eti kwa sababu alikuwa bado hajamkagua Jeneneke kama anafaa kuolewa na mjukuu wake au la! sasa tume ndo itakuwa na jukumu la kuhakikisha kuwa vigezo na masharti vimezingatiwa ili waingiao kwenye uhusiano wasikumbane na mizengwe na uhusiano wao uwe na baraka za tume kwa niaba ya wanajamvi wote,wajumbe wa tume ni hawa wafuatao:
    1.Mamdenyi na Erickb52, hawa watakuwa Matron na Patron respectively,yeyote anayeingia katika uhusiano lazima awaone hawa kila mmoa(ME kwa Erick, KE Mamdenyi) ili watambue rasmi uhusiano huo.
    2.BADILI TABIA, Kongosho,Kaizer na Bishanga itakuwa ni Screening commitee, hawa watamfanyia screening mwanajamvi anayeingia kwenye uhusiano kuhakiki kuwa hayupo kwenye uhusiano na member mwingine
    3.ruttashobolwa,Preta na Judgement mtakuwa kwenye kamati ya sheria,mtaandaa utaratibu wa kisheria ili kama kuna vigezo vya kisheria vitahitajika kuwekwa basi viwekwe
    4.zomba na St.Paka Mweusi mtaandaa vigezo vya kidini ambavyo member atapaswa kuvitimiza kabla hajachumbia/kuchumbia.
    5.Platozoom,Eiyer,YoungMaster na Asha Dii mtaratibu usajili wa uhusiano mpya na kuja kututangazia hapa jamvini baada ya wapenzi/wachumba kukidhi vigezo na kupita hatua zote kwa mujibu wa tume, pia mtatutangazia uhusiano au ndoa zilizovunjika ili tuyajue 'Majimbo huru'
    Tume inaanza kazi rasmi leo na uhusiano wowote utangazwe kwa kufuata utaratibu huo. uhusiano wowote utakaotangazwa nje ya utaratibu huo utakuwa ni BATILI.
    NAWASILISHA
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    HUYO ZE SO CALLED "PATRON" NI KICHECHE BALAA...
    kesi ya nyani kwa tumbili...haiwezekani.!
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Baba V me na MtotoSix tushamalizana na walioleta mizengwe so kila kitu kipo sawia. hivyo huo wito hautatuhusu! asante
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mna bahati kwa kuwa inaanza kutumika leo,ila ninyi ndo mmechangia kwa kiasi kikubwa kuanzishwa kwake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi eeh! lakini atafanya kazi kwa mujibu wa sheria na kanuni!
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,788
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Baba V,
    naomba umtoe mume wangu ruttashobolwa kwenye hiyo tume yenu.
    Mwacheni apumzike jamani khaaa!!!
    Mpeni Mabere Marando wa Jf.
    Acha tujilie raha bhana,we vipi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Na mimi na Mamndenyi wangu tulishamalizana yuko hapa Arusha ndiyo amemaliza kunipa breakfast. So remove her name quickly.
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mh!!! hii kama maigizo!!
     
  11. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    upo mpendwa?
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Baba v , the plan you formed on you're mind purposely it's a good conception with nice idea too! Bt mimi ningehitaji further explaination, about this idea of creatin "probe commission" mwanzoni kwenye headin yako umetumia neno "unatoa wito" and then mwanzoni mwa thrade yako ukatumia neno "unapendekeza" that probe iwepo. Sina tatizo na mapendekezo wala wito!
    Tatizo linakuja pale inapojionesha tayari that tume already lauched na effective today!
    Mi nadhani wito na pendekezo ungevitupa jamvi kwanza then members wakavi'agree ingekua tamu zaidi, ikapatikana ridhaa ya wana-wa-jamvi.
    Coz yawezekana mapendekezo yako ya uteuzi wa walio kwenye tume yakatolewa pingamizi n.k .
    Rai yangu ni hiyo tu kwamba before declare resolutions , first propasal ipate baraka ya members
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ninakubaliana na hili wazo naomba kujua utekelezaji utaanza lini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ushauri mzuri mkuu,nitaufanyia kazi mapema iwezekanavyo!
     
  15. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hii yote ni propaganda kuhakikisha wanyonge hawapati vitu vizuri vizuri, kudadadeki tutakula sahani moja...na sisi vizuri tunavitaka
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha BAGAH umeniwahi kidogo ......kweli patron hajatulia so mie siungi mkono hoja!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heheheee majungu tu yamekujaa mtoto wa kike....tatizo roho ya korosho iko na wewe sweetlady lol
    Ndoa zinavunjika zenyewe mi naangaliaga tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeshindwa kuisuluhisa ndoa yangu na nitonye mpaka nikaangukia mikononi mwa Vin Diesel lol.....wewe lazima utolewe hata BAGAH amepinga kuteuliwa kwako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...