Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito: Tumpe Pole Dr. Ulimboka!. "Hata JK, Atakwenda Kumpa Pole!.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Jun 27, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Wanabodi

    Kwanza tuungane wote kumpa pole Dr. Stephen Ulimboka na kulaani kitendo kile.

    Mimi ndiye nilyeanzisha ule uzi wa "mazuri ya JK", na miongoni mwa mazuri ya rais wetu, ni "mtu wa watu", hujitoa na kushiriki katika matukio mbalimbali ya shida na raha za raia wake, ikiwemo kujitoa sana kushiriki misiba na kuwafariji wagonjwa mbalimbali kwa kuwatembelea mahospitalini, hivyo japo mimi sina nasaba yoyote na Sheikh Yahya Hussein (RIP), lakini natabiri rais JK kutinga Moi, kumpa pole Dr. Stephen Ulimboka kwa maswahibu yaliyomfika!, hivyo natoa wito kwa sisi wana jf, katika umoja wetu, au mtu mmoja mmoja mmoja, kuungana na Watanzania katika kumfariji Dr. Stephen Ulimboka.

    Japo mimi siungi mkono mgomo wa madaktari, lakini nalaani vikali kitendo alichofanyiwa Dr. Stephen Ulimboka!.

    Kupigwa kwa Dr. Ulimboka, kumepelekea kutengenezwa kwa "conspiracy theories" mbalimbali kuhusu tukio hilo, na wengi ambao sio deep thinkers, wamesha reach conclusion kuwa hiyo ni "inside job" na imefanywa na vijana wa 'sehemu' wajulikanao kama "the oparatives" ndani ya 'sehemu'!, hivyo ni muhimu sana rais JK kama Amiri Jeshi Mkuu, kwenda kumfariji Dr. Ulimboka, with "genuine heart felt feelings za pole" katika move ya kuuthibitishia umma kuwa uvamizi ule is not "inside" job, bali umefanywa na wahalifu, kama uvamizi mwingine wowote!.

    Nawaombeni wana jf wenzangu, "please don't assume or insinuate any rush conclusions", tuwe wavumilivu na wastahimilivu kusubiri majibu ya ukweli ambayo its only "time will tell"!.

    Kilichomtokea Dr. Ulimboka sio kitu kigeni, na sio mara ya kwanza kutokea kama alivyodai kamanda Kova, bali Dr. Ulimboka is such lucky guy who will "live to tell"!, wenzake kama kina Bazigiza, wale wafanya biashara wa madini, Wakili fulani, Prof. Jwani Mwaikusa na wengine wengi, they were not so lucky!.

    Huu pia ndio wakati muafaka wa kujadili, hawa "oparatives" what are they capable of and what they are not, ili tupate "clear conscious" what is "inside job" and what is "isolated events"!.

    Lets, wish Dr. Stephen Ulimboka, a speedy recovery!

    God Bless him!.

    Get well Soon!.

    Pasco.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JK kwa unafiki wake lazima ataenda tu. I hate JK FOREVER.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa heshma ya Dr Ulimboka na familia yake naomba nisichangie hii thread, a very disingenuous thread!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Get well soon dr.....
    sijui kwa nini habari hii imenijengea kinyongo kibaya namna hii na serikali yangu.......
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Pole Preta, nimesisitiza sio lazima iwe ni inside job!, it migh be an "amaizing coincidence"!. Nijuavyo mimi, wale vijana wa kazi!, They never do incomplete job!. They have 1001 ways to do "mission complete" za vanish without trace!, kuliko hii "mission imposible" iliyotokea!.

    Utaifa "patriotism" ni kupenda nchi yako na watu wake wakiwemo ...!.
     
  6. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Unakumbuka thread yako moja uloanzisha humu ya "Mungu anakuona?". Basi hata hao walomfanyia huyu bwana kitu mbaya, Mungu anawaona tena vizuri sana!.
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mpungati, kuchukia watu ni dhambi!, kwani ndio yeye?. Hiyo si ni itakuwa ni kazi ya "wale vijana"!.
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nimeielewa thread yako..very tricky! only "strangers" can understand
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    pole zangu za dhati ziende kwa watz wavuja-jasho na masikini wasioweza kukwepa kimbunga kilichoanzishwa na akina Ulimboka na wenzake..hawa hawana wa kuwatetea na wameachwa wafe a slow, hopeless and painful death.
     
  10. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,271
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pasco thanks kwa thread Nzuri. Dr Ulimboka pole sana, my prayers zipo nawe hadi upone. Pasco nakubaliana na wewe kwa upande mmoja, kwamba ni inside job. The way ulivyosisitiza kuwa inawezekana sio inside job pia sisitiza kuwa ni inside job.

    Vyote vinawezekana. Those operatives wanaweza kuwa walikwamisha na kitu. They are not God. Mipango ya Mungu ni tofauti na binadamu no matter how good they are. Mara ngapi mission za CIA, SEAL zinakwama?

    Huu mgomo mpya mawziri, katibu mkuu wanaogopa kumwaga unga, serikali dhaifu inaogopa kuaibika nchi za nje hivyo uwt ama wauaji wakapewa kazi. Sins inanimate na serikali ya tz kwani imekuwa ikiuwa wananchi wake ambao katiba inawapa haki ya Kuishi. Kombe, na wengine
     
  11. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kazi nzuri ila umechelewa. Mambo yote sasa hadharani. Dola zote kandamizi huvaa ngozi ya kondoo lakini ndani ni mumiani na mikono yao imejaa damu na vilio vya watu
     
  12. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nafikiri Nyuzi nyingine zinaanzishwa makusudi kupima public opinion.

    Wambie tu kwamba Kitendo hicho walichokifanya kimezidi kuwatenga na wananchi na hakitawasaidia na hata kama wangefanikiwa kummaliza isingewasaidia.

    Kinachotakiwa ni kutatua kiini cha matatizo na sio mabavu
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Death zote za sickness ni slow, na painfull na zote hutokea at the stage of hopelessness ila no matter how much hope is there, at the end of the day, wa kufa watakufa tuu kwa mgomo au bila mgomo, saa ikifika ni safari tuu!.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii ni kabisa waziwazi inaonesha kuwa si Serikali ilyofanya haya, nasema tutayajuwa tu.

    Nimesema posts zingine na nasema sasa hivi, hawa watu waliofanya haya hawaitakii mema Serikali inayoongozwa na Kikwete.

    Ukweli utajulikana.
     
  15. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Pasco ni mnafki. Uzeeni kwake atakuwa mchawi.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,767
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Pasco kwahiyo hapa unatuaminisha wale vijana wa Inside job huwa hawaachi viporo, it means hata kwa Mwakyembe watakuwa hawahusiki!?

    Anyway kwa ukuta uliowekwa badala ya daraja kati ya watawala na wananchi, mioyo ya Watanzania waliowengi imevimba kwa chuki dhidi ya huu utawala dhalimu, nadhani Pinda hilo Tamko lake la kipuuzi analotaka kuritoa leo Bungeni aachane nalo, maana ataamsha hasira zaidi za watu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hii ni oversimplification yenye nia ya kuplay-down madhila ya mgomo wa akina Ulimboka katika utoaji huduma za afya na kunusuru maisha. maana kama hoja ni 'saa kufika' basi tufunge huduma zote za afya tusubiri 'saa ifike'..mimi na wewe tunajua ukweli kuwa kuna maradhi mengi tu yanayozuilika, hakuna mtoto mdogo wa kudanganyishia pipi.
     
  18. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pasco,
    Naheshimu mawazo yako kama ulivyoandika, lkn hayo mawazo yako hayawezi kuondoa ukweli kwa kuanza kuandaa mazingira kama wewe na wengine mnavyofanya. Pia, hapo pekundu unalenga kutuaminisha kwamba kuna ukweli utapatikana kutoka wapi? Jeshi la Polisi? Usalama wa Taifa? huo ukweli unaouongelea utapatikana kupitia njia gani?

    Pasco, kwa yaliyotokea watnzania hawahitaji sana theory zako ndipo waamini uhalisia wa tukio lililotokea. Hizo coincidence unazozipigia debe hapa wewe unajua ni kwanini umeamua kujitokeza na kuanza kutetea watu hapa kwa kisingizio cha ukweli kupatikana, toka wapi?
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,767
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Unachokifanya wewe ni kukimbiza upepo au kwenda kuikausha bahari, sidhani kama utafanikiwa kwa hilo. wewe endelea tu kunufaika na huu mfumo kandamizi wa CCM lakini note it kwenye Ubongo wako kwamba ur days are numbered.
    Ni CCM peke yake ndio imebakia madarakani katika vyama vyote vilivyokuwa tawala barani Afrika. unapaswa kujiandaa kisaikolojia kuanzia sasa.
     
  20. M

    Moony JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    You sound like an expert in such operations comrade!
     
Loading...