Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito: Tujiondoe CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Myakubanga, Aug 21, 2012.

  1. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Imekuwa kawaida sasa kwa vijana wengi kushabikia mno CHADEMA.Hii inapelekea hata kusahau pale chama hiki kinapo boronga,wao hufumba macho na kutanguliza ushabiki mbele.
    Jambo hili ni baya kwa mustakabali wa taifa letu,kwani pale ambapo CHADEMA itafanikiwa kuchukua dola,itakumbana na wakati mgumu kwani imezoea kujiona sahihi wakati wote.

    Mbaya zaidi wengi wa mashabiki ni wale wasio hata na kadi ya chama,nao wanajiita wana CHADEMA.

    Jambo la msingi kukumbushana ni kuwa sisi ni watanzania.Nawasihi mashabiki wa CHADEMA ni bora wakajiondoa CHADEMA na kujiona kama watanzania neutral ambao watashabikia maslahi ya taifa,na chama kinacho yatekeleza ndicho kiungwe mkono.
    Hii itawawezesha kuikosoa chadema pale inapo kosea,na hivyo CHADEMA itakuwa imara na kupata nguvu zaidi.

    TANZANIA:Nakupenda sana.
     
  2. d

    decruca JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Una akili sana wewe. Huu ushabiki is too much, sasa naona umeshika kasi. hakuna aliye mtakatifu hapa duniani sasa iweje hawa wanaojiita wanachadema wasione mapungufu ya chadema? au ndio kusema hayapo? acheni ushabiki bwana wekeni maslahi ya taifa mbele.
     
  3. B

    Big Dady Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du. hizi ni pumba zingine. Badala ya kushauri wafuasi wapate kadi weye unashauri wajitoe.
     
  4. Mtz-halisi

    Mtz-halisi Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu sijui kama ni ushauli ulio bora, labda vijana waachane na chama kilicho zeeka kama CCM na kuhamia chama chao CHADEMA.
    M4C Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio lazima kila mtu awe na kadi,chama lazima kiwe na wanachama wenye kadi ila pia lazima kiwe na mashabik,wakerereketwa etc.wa wapi wewe????
     
  6. M

    Malova JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bora ungekaa kimya kuliko kutuletea utumbo wa mjusi kama huu.

     
  7. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu tegemea matusi na kashfa nyingi sana kutoka kwa hawa pro-chadema na bado watakutukana hawa si unajua unakuta mmoja anamiliki account kumi kwa wakati mmoja hapa JF ndivyo sera za mtaa wa UFIPA zinavyosema MATUSI mbele
     
  8. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Sisi sote ni ndugu tatizo in ccm...........pipozzzzzzzzzzzzzz m4c inawakosesha raha.
     
  9. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Nadhani Mtuwenu alikuwa ana nia ya kuiangaliza CHADEMA na wanachama wake kwamba wawe tayari kukosolewa pale inapoonekana wamekosea ili CHADEMA kiwe na nguvu, kisiwe kama CHAMA cha raisi wetu sikivu.
     
  10. mito

    mito JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    mtu wenu hivi wewe ndo leo umejua kuwa hapa siasani ni full ushabiki? mi nilishagajua kitambo hata ziumizi kichwa tena, wanaiga strategy aliyotumia Obama
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,047
    Likes Received: 9,738
    Trophy Points: 280
    Dah!!!! :boink:
     
  12. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mtu wenu kakaa huwajui hawa hawaambiliki hawa hawa ni miungu watu ukifumua uozo wao tegemea matusi na kashfa ila hii sera yao ya kutokubali kukosolea inazidi kuwafunua macho watanzania kujua hiki ni chama cha aina gani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwakuwa Tulianza na Mungu tutamaliza na Mungu......i mean tutafia Chadema
     
  14. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rabbish, throw it in the dust bean
     
  15. m

    mauro Senior Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tuonyeshe njia kwanza jinsi ya kuwa neutral wa wizi na mauaji ya ccm ndio unyoshee vijana wa chadema kidole.TOA KWANZA BORITI KWENYE JICHO LAKO NDIPO UTAONA KIBANZI KWENYE JICHO LA MWENZAKO.
     
  16. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa ushauri wako ni kama unasema kusiwepo na vyama sasa kama wanachama watajitoa hcho kitakua chama? Nani atakosolewa hapo? Watu wanakosoana ndani ya chama na si mpaka ujitoe kwanza. Kumbuka watz wote kabla ya 1992 walikua ccm ama kwa uanachama au ushabiki na bado walikosoana. Kajipange uje tena wivu kwa cdm hatutaki. Hebu ww chagua wa kuwatoa na pia vyama vingine viikosoe cdm
     
  17. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni maslahi gani ya taifa unayomaanisha hapo kwenye RED au una maana ya uporaji wa raslimali za watanzania?
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mkuu tarehe uliyojoin JF ni tarehe muhimu sana kwangu!!!
    nakuhurumia kwa matusi utakayoyapata leo. Kama vipi usifungue tena hii thread, iache iende yenyewe. Hao unaowapa ujumbe hawako katika state of mind ya kusikiliza jambo. nadhani majibu yauchaguzi ya 2015 ndio yatawapa fahamu kidogo...
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hamna shida mkuu...sifa mojawapo ya great thinker ni kuwa na uwezo wa kuvumilia na kuhimili matusi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mkuu,ushabiki kwa vyama ulio pitiliza ni hatari kwa vyama vyenyewe,na kwa mustakabali wa taifa kwani unajenga vyama vipofu visivyoweza kujikosoa na kujisahihisha.
     
Loading...