Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wito: mod anzisha forum ya "arusha politics"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by minda, Jan 11, 2011.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wakuu,
    kutokana na jinsi uchaguzi 2010 ulivyopelekea kutokea kwa matukio ya arusha; ambayo pia yanaakisi hali halisi ya yanayojiri nchini tanzania; ninayo heshima kupendekeza kuanzishwa kwa jukwaa la siasa za arusha kwa mod(s) na kuomba kuungwa mikono na wakuu wote weledi na wenye mapenzi mema na nchi yetu.

    nawasilisha!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kesho kutwa Dar nako kukichachamaa kufunguliwe yake?Ukifuatia mkoa mwingine nao wapate?Idea sio mbaya ila imekaa kibinafsi itasababisha makundi!
     
Loading...