Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito kwa wafanya biashara!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by G12, Oct 17, 2012.

  1. G12

    G12 Senior Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yale maonesho ya kimataifa ya biashara Guangzhou, China ndio yameanza.
    Tunawakaribisha wote mnaopenda kuhudhuria maonesho hayo. Mtapata fursa ya kuona bidhaa mbalimbali ambazo mnawezakuzitumia kuwekeza katika nchi yetu.

    Ikiwa unataka invitation letter, tutakupatia pia. Ikiwa unataka VISA, tutakusaidia pia upate kwa urahisi.

    Ikiwa hutowezakuja, unaweza kutuandikia bidhaa ambazo ungependa kupata details zake mfano: bei, features, n.k then sisi tutakutumia.

    Tunashauri mtazame sana bidhaa za viwanda vidogo vidogo kwani nchi yetu uhitaji wake bado ni mkubwa sana, na huu ndio wakati muafaka. Pia ifike mahali na sisi tuwe wazalishaji kuliko ku import kila kitu kama ilivyo sasa.

    Nyote mnakaribishwa.

    www.g12.hk
     
  2. K

    KOMWAA Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona uelezi ni wapi? ni lini itafanyika? taarifa inaonekana bado haijakamilika..
     
Loading...