Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito kwa Rais Kikwete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, May 31, 2010.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh. Rais nadhani ni muda mwafaka wa kuwafunga gerezani wote waliohusika na mkataba tata wa TRL na ktk hili uanze na aliyekuwa waziri wa miundo mbinu bw. chenge, katibu mkuu wake, na wakurugenzi, waziri wa fedha na maafisa wa hazina.

    Kwa nini unaogopoa kuchukua hatua huku uchumi wa nchi unavurugwa na mikataba ya kijinga namna hiyo? Tumekubali ya richmonduli, EPA, Kagoda, Meremeta, deep green, mwananchi gold, kiwira n.k. Sasa wewe kama rais huyaoni haya kwamba yanaangamiza nchi??

    Kitu kingine cha wewe rais kujiuliza ni kwa nini wafanyakazi karibu wote kwa makampuni ya kihindi wanalalamika kila siku? Na maisha na afya zao ni mbovu? Hujiulizi ni kwa nini?

    Kwa ushauri wangu ni kosa kubwa kuingia mkataba na kampuni za kihindi kwani hata kwao india wanafanya madudu mengi tu na wanakwepa kodi lakini kwa sasa serikali mjini New Delhi imekuwa na sheria kali sana ndo maana kwa miaka kama 20 sasa india imeweza kupiga hatua lakini bado sana.

    Nahitimisha kwa kusema nataka wote waliohusika na uhuni wa TRL/Rites wafungwe jela haraka.
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Salva Rweyemamu tafadhali fikisha ujumbe huu kwa Mh Kikwete na mshauri aufanyie kazi.
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa nini afikishe Salva Rweyemamu....Fikisha wewe MAGEZI si muheshimiwa rais alishatoa namba zake za simu? Sasa mbona unamwambia Rweyemamu?
     
  4. doup

    doup JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujumbe murua kwa JK; ataupata tu
     
Loading...