Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito kwa kina dada wenzangu:- Nilidanganyika, nikatumia kanuni ya P. M. U, sasa NAJUTA

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Apr 5, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Jamani PMU ni pata mimba uolewe.
    Nimedanganyika mwenzenu mie, nina mimba ya miezi miwili, namwambia mheshimiwa juu ya huu mzigo, na kuanza michakato ya ndoa.
    Cha kusikitisha bwana kaka ananijibu, eti mie sina sifa za kuwa mkewe, ila nina sifa za kuwa girlfriend tu.
    Hivi sasa kichwa chaniuma, najiuliza NIZAE AU NITOE, sipati jibu.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,178
    Trophy Points: 280
    Kwani mlikuwa mmepanga na kukubaliana mambo ya ndoa au hayo mawazo ya ndoa yamekuja baada ya jamaa kuchana nyavu?
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    zaa na mtoto ulee halafu anglia mbele ya maisha yko.
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    zaa ili usitende uovu wa kutoa mimba, kwani maisha yako wewe yanamtegemea mwanaume?
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Umeliona kosa lako na kulijutia lakini? lea mimba yako na mtoto atakuwa wako peke yako utoe ya nini una uhakika kwamba wewe una yai la kumpata mtoto mwingine?,mwisho nikukumbuhe kitu kimoja kuolewa si lazima,mume hatafutwi kwa PMU
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kubeba mimba ili uolewe...pole sana...usitoe huyo mtoto....mtunze uzae ulee....mama yako angekutoa ungekuwepo??

    Usiongeze kosa juu ya kosa.... waweza shindwa kuzaa huko mbeleni!!!
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwa nini ulazimishe ndoa?

    Tena kwa binadamu
    Kama unataka ndoa muulize mungu
    Kama alivompatia adamu mke na wewe atakupatia wa ubavu wako
    Pole sana
    Kuzaa sio kwamba ndo utaolewa tena
    Subiri mume wako toka kwa bwana
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Pata Mimba Ulee
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,178
    Trophy Points: 280
    Wewe umeokoka lini?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora umemsaidia kumuelezea kirefu chake..
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tokea kwaresma ilipoanza
     
  12. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hio mnapenda wanawake kuitumia. Hayo mambo ya kizamani.
    Hata mimi kama sijapanga kukuoa ukinilitea hizo nakubali mtoto kumlea lkn kwako mchozo unaishia hapo.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,178
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo kwaresma ikiisha na wewe uokovu wako unamalizika?
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Tumekuwa wapenzi kwa mwaka na miezi sasa, nikadhani nikinasa basi itakuwa rahisi kwa mwenzangu kutangaza ndoa
     
  15. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mh! smile...........!!
    i wish you...............
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Shosti, yamekuwa hayooo!!!!
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kazi kweli kweli, wa kukuoa wala haitaji mimba....wakati ukifika ataamua tu lile limpendezalo...lea mtoto wako Gilesi,unaweza na Mungu akusaidie!
     
  18. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole mwaya ila uctoe mimba ni dhambi na huwezi jua Mungu ndo kakupangia huyohuyo
     
  19. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    pole,ila kubeba mimba sio ticket ya kuolewa,pengine wewe unawaza ndoa,yeye anawaza mchezo wa baba na mama na sio kukuoa.inauma ila songa mbele na maisha yako.wanaume wengine walivyokuwa wabaya,baada ya miaka kadhaa atamuulizia mtoto wake.ila kwa sasa hataki hata kusikia uja uzito.usitoe mwaya,mtoto ana raha yake
     
  20. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,186
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Toa!,kwani malengo yako yameshindwa kutimilika!
     
Loading...