Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito kwa CHADEMA kutoka Arumeru Mashariki...

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mashimbamang'oma, Mar 4, 2012.

  1. m

    mashimbamang'oma Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa viongozi wa chama, mbunge wetu mtarajiwa joshua nassari, wafanya biashara deal...,,,.. Vijana wa jimbo la arumeru mashariki tunahitaji nembo, bendera, magwanda na vitambulisho vya chama.. Tupo tayari kununua kwa bei yoyote tutakayouziwa,,, tunajua chama chetu ni kichanga hakitoweza kutugawia watu wote kama vijana tunaokipenda chama tupo tayari kuchangia pesa kuvipata vitu hivyo...pia waendesha toyo wa kituo cha leganga wanaitaji bendera maana ziliishia usa river... Chama chetu kitajengwa na vijana wenye hari... Nawakilisha...
     
  2. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45

    mkuu jaribu kuwasiliana na uongozi wa chadema uliokaribu nawe, hata kama hujui basi uliza kwa wenyeji,sio kila jambo la lu-post humu kabla ya kuonyesha jitihada za kutaka kufanikisha, maswala mengine ni madogo au unataka kuonyesha kuwa cdm hawana ofisi huko arumeru?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yeye ameona JF inafaa... na nadhani amefikia wengi zaidi, kumbuka amejumuisha wafanyabiashara pia ambao wanweza kuuza magwanda na bendera

    umemuelewa vibaya mno.... kwani chadema wanauza magwanda??
     
  4. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Chadema forever
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ukiiga kunya kwa tembo utapasuka msamba. Nani sasa wa kutoa hivyo vitu? Mbowe au SLaa? hapo pagumu.
     
  6. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siyo pagumu labda we ndio unaona ni pagumu maana we ni ma.gamba
     
  7. Sihali

    Sihali Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgonjwa weee. Vijana bila ya wazee au hujui kuwa mtei ni msemaji mkuu wa chadema?
     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hii nayo ni njia sahihi. CHADEMA inatumia ICT kwa kuwa wanachama wake wengi wanatumia internet. Ulitaka aende kwa mjumbe wa nyumba kumi?
     
Loading...