Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

With money or without money?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaguar, Apr 14, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nishasikia kina dada kibao tu mtaani,makazini na kwingineko wakisema kwamba ni bora upate mume asiye na pesa au mwenye pesa ya wastani tu kiasi cha kubadilisha mboga.Wengi wa hawa akina dada ni wale waliokwisha tendwa na wapenzi wao na wanaamini pesa ndo kiwavi kilichotafuna mti wa mapenzi yao kwani kabla ya wapenzi wao kuwa na pesa walikuwa watulivu na wenye mapenzi ya hali ya juu.Je,akina dada kuna ukweli katika hii mitazamo ya akina dada wenzenu,na kwetu sisi wanaume je,ni kweli tunabadilika na kuwa na mwenendo hasi kimapenzi tukizipata pesa?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Without mtakula macho??With ila awe amezoea pesa sasa sio anakesha akihesabu.Ukweli ni kwamba wapo ambao wakipata wanasahau asili yao na kubadilika kabisa!Hata aliye nae anamwona kama hafai au sio level yake tena kwasababu ye amepatanda kidogo.Binafsi naprefer kumkuta mtu hana tuzisake pamoja..akibadilika basi haikua riziki!So konklusheni ni hivii...mtu akikubali kuendeshwa na pesa badala ya yeye kuziendesha awe anazo au hanazo migogoro haitaisha kwenye mahusiano yake/yao!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Jamani, pesa ya kubadilisha mboga na juice baada ya mlo iwepo...lol!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Kutendwa hakutegemei pesa nyingi.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mi wala sitaki mwenye pesa nyingi..
    million arobaini US .. na dhani zitatosha kwa muda..
    Have a nice day..
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaa ahaa ngoja nicheki kwa account yangu kama zinatosha
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mh!40 Million US dollars!maji marefu kwangu.
     
  8. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,805
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Kweli mtoa mada yupo sahihi na walichokuw wanakidiscuss hao madada ni kweli, kuwa wanaume wengi sio wote, anapokuja kuzipata pesa anasahau swala la penz la dhati.. Sana sana wanaume wanaotok katik familia za kimaskin ambaz maish yalikuw taabu sana, na ye kajivuta vuta kusoma mpaka amezipata hzo pesa, sasa anachokifany ni kuanz kujipongez na kufuta uchungu wa umaskin aliokuw nao, maan wengi ukiwauliz kwanin wanafany hvyo, utaambiw " ngoja nijipöngez bwana ,nimepitia matatiz meng sana,ngoj nifute uchaf wa umaskn ". Bila hata kujitambua kuwa anajiharibu.. Na pia tatizo jingne ni kuwa ninaweza kusema kuna kule kuiga mambo unapopata fedha, ili upate cifa na kuonekana upo juu... Unaenda bar unakunywa na kuwanunulia wengne,bas wanakuona kama KING,baada ya hapo we ni kuchukua madada wazur wapendao pesa na kutembea nao, na kwavile unapenda hzo sifa bas lazima kila cku uziendelez na kuonekana upo juu kila dakika, na kusahau penz la nyuma la mpenz wako wa kweli aliyekupenda tangu MWANZO ulipokuw huna pesa........ USHAURI: NI vyema kwa sis wanaume kuwa na tabia ya kugeuk nyuma na kuthink twice, kuw nafany hv ili kumfaidisha nani? "ulimweng au yule nimpendae(yaan mke)".. Ukishagundua hilo anza kubadilika... KUNA BANGO NILILIÖNA KWENYE BODABODA FULAN HVI , LIMEANDIKWA KUWA (PATA PESA TUJUE TABIA YAKO)..ni hayo 2 wanajamii.
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahshhah lol
    Usijali dear kama
    Una life jacket hauta zama ...
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hivi bado Una check account..
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh MWILI wake tu uwe mzima TU.
     
  12. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili ni kawaida kwani mara nyingi wadada huwasaliti wenza wao kwa kuwa hawana kitu, hali kadhalika wanaume nao wakizipata.......
     
Loading...