Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

With Money e'man is HANDSOME, with poverty ur ugly

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Dec 17, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wahenga wa UK walisema......When poverty comes thru the door love escape through the window.....and the opposite is the case.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    OMG! Thats very true nguli, bila mijihela huyo jamaa asingepata huyo dada aisee.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,347
    Trophy Points: 280
    No finance,no romance.....
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!nipe msimamo wako kabla sijakomment!:D
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hela sabuni ya roho Nguli lakini huyo jamaa ni wa ukweli au???picha tu wametengeneza
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni wa kweli na uzuri harusi yao uki i google unaipata ilikuwa ya kufana.
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    to me the question is, how wide will she has to spread her legs apart to accommodate that KIUNO bin kiunu! During KIFO CHA MENDE?????
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mh! mzee umefikiri mbali[​IMG][​IMG]
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    where is creativity hapa? kifo cha mende is not the only option silentwhisper wanaweza kuchukua option ya kuchomeka nyama kwenye mshikaki.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pale chawote wanasema "n'kono n'tupu haulambwi" bila pesa huna mwanamke ila mwanamke bila pesa anapata mwanaume.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    au wheel barrow
     
  12. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Cheki na hii!
    [​IMG]
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzee ushafika??? unapaaa!!
     
  14. JS

    JS JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndo hapo sasa utashangaa jinsi mambo yanavyoenda
    na hata kama huyo mwanamke ana pesa ni mpaka abembeleze ndo kijana akubali saa zingine wanatupwa chini
    na mwanaume akiwa na hela vidada vinajipeleka tu bila hata ya kutongozwa dunia ina mambo hii
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya ni mambo ya tuktuk ni dk tu unakuwa ushafika.
     
  16. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndo hii hapa!
    [​IMG]


    Wizi Mtupu!
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukioa mwanamke mwenye pesa unashikilia roho mkononi maana manyanyaso utakayo pata sijui awe amekununua namaanisha kwa kukupenda mwenyewe.
     
  18. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    binti kama huyu anafaa kunyonya uume...! lazima mtu ulie..!
     
  19. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duh hii kadada kametulia tuliii...

    mimi siamini bana,

    pesa zinamfanya mwanaume handsome awe ugly inside,

    pesa zinamfanya mwanaume azitumie kama lugha badala ya kuwasiliana kwa maneno ya mdomoni

    pesa zinanunua uhuru wa mwanamke bila hiari yake

    mapenzi na mwanaume mwenye pesa hujengwa kwenye misingi ya pesa, na focus yake iko kwenye pesa, ndio maana hata trust inakuwa na migogoro akipita mwenye pesa zaidi mwanaume tumbo joto...

    na mengineyo mengi tu wengine watayaleta hapa na mimi ntaongezea baadae

    ...pesa yenye raha ni ile ya kuchuma pamoja na mume bana,

    maisha ni zaidi ya material things...nk
     
  20. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    jamani mbona mnaleta mapicha ya kutufanya tupate nightmares!!/????kulikoni ??
     
Loading...