Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

()*()*() wishing you a happy birthday paw ()*()*()

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by AshaDii, Dec 2, 2011.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    "Paw my Pal (kwa kulazimisha...lol) and my best Mod"


    Naamini kua kazi za Mods ni kubwa na nyingi pia…
    Zipo in varieties kila kipengele na Ugumu wake…
    thou hatuwezi tambua for sie kama Members hatuelewi hasa nini kinafanyika;

    Pamoja na hayo kuna kipengele ambacho ni maarufu…
    kila member afahamu FIKA kuhusu Ban… Kazi ambayo ni moja ya kazi/jukumu lako
    (hasa mtu anapokua uncontrollable) Kazi yako waifanya kwa moyo mmoja as much
    as it is hard for you na most hawaelewi how it is/feels to be in your shoes….
    Hio ni moja ya sababu I had admired you…
    Your Hard Work and Msimamo.



    Paw… Genuinely remain the way you are ever….
    And on this Special day which happens every day of your life may you Prosper,
    Rejuvenate and become more Superior in all your Great Qualities….
    Mwenyezi Mungu Akubariki na Kukuneemesha na Pia kukujalia Maisha marefu…



    Pal… It is an Honour to Wish you a Happy Birthday Whether you like it OR Not.


    :A S-rose::A S-rose::A S-rose:...HAPPY BIRTHDAY PAW...:A S-rose::A S-rose::A S-rose:

     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ni tar 02 Dec au 03 Dec?

    Happy Birthday
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera PAW.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu wewe kwanini haujalala hadi sasa hivi ujue nakusubiria
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Happy Birthday Paw....naomba nikushikie umodereta kipindi hiki ambacho unasherekea birthday yako
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwombe password ili anayeleta fujo tu tunamdelete kwenye seva

     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kumbe PAW ni mtu? Nilidhani ni automated system ndani ya jf
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimecheki naye anasema atanipa usiku huu huu mtanikoma mtachezea ban kama mvua
     
  9. u

    utantambua JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HBD Paw, you are the man!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nipo naPMiana na PAW namna ya kunikabidhi rungu.
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    dah...Happy birthday Paw

    Issue ni kwamba ningependa nione jisi watu tunajishaua hapa kumuwish, ili tusipate ban lol:poa

    sweetie ivi Paw inawezekana akapenda bia?
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    we utaleta personal interests kuwapa wapwa ban.....bora mtu mwingine hapo navetto
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    ooooh,,,,
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Sweetie tena ni mpenzi saana wa shots za tarquilla (bia itakua kama anapasha tu....lol) Naomba usimfanye atoe uchanga wake kwa kum-provoke... Give him a Break Love he deserves it..... (Alafu nenda page ya 10 ya PA hapa... Kongosho mkorofi....lol)
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa masaa 24 ntagawa ban kwa kila ambae hatonigonge like.
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Mie i second..... Utafaa kabisa....lolz
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahah. . .
    Hata nikikupa ban bado utafikiria nafaa?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wee kweli ni kiboko, umeniibia property yangu for good 10days, afu unachochea nipate ban ili uendelee kutesa naye?

    My ghost will haunt you

     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kweli tumevamiwa mchana kweupe

    hadi like ban, buji atakuwa victim number wani

     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Ukichukua tu hilo rungu adabu inakuja yenyewe.... Ukipita njia hii, napita nyingine... hapo baaas.lol
     
Loading...