Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wishing you a Happy Birthday @Erickb52

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sweetlady, Jul 31, 2012.

  1. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Happy birthday to yo !:A S-heart-2::A S-heart-2:

    Happy birthday to you!

    Happy birthday dear Erickb52 happy birthday to yo

    How old are you now, how old are you now, happy birthday, happy birthday , happy birthday to you !

    Kata keki tule, kata keki tule......happy birthday, happy birthday, happy birthday to you !
    :A S-heart-2::A S-heart-2:




    Dear Erickb52 , your birthday is as much a celebration for me as it is for you!

    I wish you the best of birthdays, the best one ever and may each birthday be better than the last!

    Most of all, I hope you will always be as happy as you have made others..............may all your dreams come true not only on your special day but always, all life through!







    :A S-heart-2:
    :A S 465: Happy birthday :A S 465:







    Wapendwa wote wa chit chat kama mnavyojua kuwa mwenzetu Erickb52 kaachwa solemba na mpenziwe Amyner....hivyo basi kwa heshima na taadhima nawaomba wote tuchukue jukumu la kumfanya mwenye furaha katika siku yake hii muhimu.......mimi na lovely husband Vin Diesel tumeamua kuhakikisha kuwa sherehe hii inafana!......kamati zitakuwa kama ifuatavyo;

    VINYWAJI watakuwepo hawa wafuatao: Asprin , Kaizer, PakaJimmy, Preta na Blaki Womani ( PJ atakuwa msimamizi kwenye hili kundi )


    CHAKULA watashughulikia hawa wafuatao: Kongosho, gfsonwin, cacico, ummu kulthum, charminglady, Remmy na CUTE



    MAPAMBO :
    afrodenzi, firstlady1, Kipipi, beibe nasty, King'asti na Meritta (plz hakikisheni ukumbi unapambwa mapema iwezekanavyo na unapendeza )


    Yummy na mumewe Mr Rocky waliahidi kuleta beseni la kumwogesha mtoto Erickb52.....hili mtamkabidhi Kaunga manake ndie aliyepangiwa kazi ya kumwogesha !

    Catherine, Madame B na The secretary nyie mtafuatilia keki kule tulipoweka order na muhakikishe inafika ukumbini kwa wakati !

    Bishanga na nitonye watafanya kazi ya ulinzi manake wamepitia mgambo.....plz hakikisheni hakuna atakayezamia kwenye hii shughuli !


    HYGEIA , Ndahani na Judgement watakuwepo ukumbini kuhakikisha hakuna mgeni atakayekaukiwa na kinywaji!


    Kwa bahati mbaya au nzuri huyu mtoto amezaliwa akiwa na ndevu hivyo basi ni jukumu la Mwanyasi, Mentor na platozoom kuhakikisha kuwa mtoto ameenda saluni !.................mavazi ya mtoto atashughulikia The Finest !

    Katavi na BAGAH watakuwepo ukumbini kwa ajili ya kukusanya chupa zitakazokuwa zimeisha vinywaji !



    Erotica, AshaDii na Yummy vile wana bed rest hatutawapangia shughuli yoyote !


    Rejao , Mwali na Ritz watatuandalia futari kwaajili ya wale waalikwa watakaokuwa wamefunga


    Kutakuwepo pia na bendi ya Mashauzi Classic inayomilikiwa na klorokwini pia Zinduna ameahidi kutuletea mchiriku toka zanzibar ! ..... BADILI TABIA na Mamndenyi mtakuwa hai table kumfuta na kumpepea mtoto jasho!
    Mtambuzi atatufungulia sherehe na Dark City atatufungia !

    Nyani Ngabu ameahidi kutoa gari litakalomleta mtoto ukumbini na The Boss ameahidi kutoa gari la kumrudisha mtoto nyumbani baada ya sherehe !


    Ni matumaini yangu kuwa sherehe yetu hii itafana :flypig::flypig::flypig:




    Erickb52 we loves you very much !





























     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Happy birthday baby Erickb52......

    Naona party imefanikiwa kabla ya kuanza....Endeleeni mie naenda kumuaga bibi kwanza!!

    Babu DC!!
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Someone special as you
    Who always thinks of others
    Who is dedicated to chitchat family
    Deserves a wonderful birthday.
    HAPPY BIRTHDAY MY LOVE Erickb52!
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Dah!
    Happy B'day to baby-adult Erickb52!

    Ngoja nikalete keki narudi badae jamani.
    Ila tukamletee keki yenye Chata ya Azam au Yanga?
    Au Man U?
    Nahtaji mwongozo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,288
    Trophy Points: 280
    Happy birthday
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I'm sorry that I can't be there to share your special day with you
    But I'm thinking about you and hoping that all of your birthday wishes come true.
    HAPPY BIRTHDY! May you live longer and have worth life!
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    zitoe hapa tuzijue hizo sababu.
    Mie nataka nimpikie mtoto uji mzuriii, si unajua ni my sweet potato.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona wametoa malike jamani, mi nataka kugonga.
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hafu Sweetlady hujanitendea haki, mie ndo Nilitakiwa unipe jukumu la kumwogesha mtoto, mie ndo bi mkubwa baada ya Amyner kula kona.
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday Erickb52.......the man from A-town
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Erickb52, I give you a birthday hug across the miles.....!
    I hope u know how special you are, and how much I appreciate you and everything you do.
    Happy birthday again!
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Leta keki iliyoandikwa JOHN BOKO !
    Itawapendeza sana members wa Msimbazi .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Alaaa kumbee?
    Sikua nikijua kama wewe ndo UNAUUFAUDU masiku yote haya!
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mhe 52 hongera kuongeza kukula michumvi .
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Mbona kama nahs kitu flani?
    Ila ntaileta.
    Azam je?
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Unahisi nini ?
    John Boko ndiye alietupia kambani bao 3 kumfunga Mnyama , siku Mnyama alipocheza na Azam.
    Habari ndo hiyo.
    Semea tu, hawa mineno watamrusha handas mwenye shughuli 52, hence fanya iwe siri yetu! Usin'taje sawa eeh ?
    Ukin'taja nakulima fine !
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Jamani Daku tayari, Karibuni. Ila sio kwa wale wasio funga.
    Msilete zile za yule jamaa tulisimuliwa na The Boss. lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Happy, happy, happy Birthday Erickb52.
    May all the desires of your heart materialize...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...