Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wish you merry x-mass &happy new yr all jf members

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 14, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Neno la uzima 2010
    nawajua walio wangu..haya ni maneno kutoka kwa bwana yesu
    je wewe uko wapi ...wapendwa katika bwana nawapongeza wote mlioshiriki katika mijadala mbali mbali jamvini kwa wale waliouziwa...na pdidy huu ndio muda wa kusamehe walioniuzi nimewasamehe kwa jina la bwana yesu na mod akiwa shaidi...
    Nawapongeza mods wote kwa kazi nzuri wanayoifanya mungu awajalie waone tena 2011
    mwisho kwa niaba ya pdidy familia na wafanyakazi wote wa didy fishering centre nawatakia xmass na mwaka mpya mwema

    mungu awabariki ukawe mwaka wa mafanikio wakati tukimkumba yesu kuzaliwa kwake
     

    Attached Files:

  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amennnnnnnn,hivi hii si sawa na hepibesday?tunaruhusiwa kusema same to u eeeeh?same to u n family
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    we2
     
  4. Little John

    Little John JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooooh!!!!! Thanx a lot Pdidy, I'm also wishing you and all you love most happy Xmas and New Year.
    So sorry, unapoandika Mungu na Yesu kwa herufi ya kwanza ndogo unakuwa hujatenda haki kabisa. So sorry for that.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    GOD HAVE MERCY ON PDIDY
    Thanks much bra ntajitahdi ni uandishi napigania Urweyimamu so unakuta nasahau kuiandika
    Sikukuu njema wote jamani
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu mambo vp? hupatikani? tutafutane mkuuu
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Nipo mkuu nilikuwa kgl kidogo na dili la kufunga zile mashine zetu 700 za kulipia
    si ulimsikia kagame ameona vijana wengi wako na afya njema sema wanakufa na ukimwi sababu ya kuona aibu kununu dukani ..amemwaga dili la mashine 700 unaweka coins unachagua RAFURAIDA/SALWAMA/NIPENIKUPE/SAFI/ YAANI kwa raha zake mpwa nimerudi nasubiri appointment ya rais wangu tukaokoe hata viji DIDY Vinavyoendelea kuzaliwa kaka na sie tufunge pale samora.za uzima
     
  8. Little John

    Little John JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmmmh!!!!!! Thanks, the same to U Pdidy.
    Take care.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    u2 BIG JOHN
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks Pdidy, U too.
     
  11. P

    Prover Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu akubariki pia uwe mzima wa kuchangia maendeleo ktk TZ yetu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...