Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wirearchy imeondoa ukubwa (adults)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kibunango, Mar 31, 2012.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni ukweli usiofichika kuwa social network imeweza kuondoa kabisa ile ya habari ya adults, usijali sana kuhusu jukwaa la wakubwa hapa JF, bali jaribu kuangalia njinsi mambo yanayokwenda.. Mfano NN anaovyotongoza vimwali vya hapa JF, na jinsi mijimama inavyotongoza vijana hapa JF. Au angalia jinsi MKJ anavyoweza kuwatupia madongo waliopo kwenye system pasipo wasiwasi wowote!

    Au jaribu kuangalia waajili wanavyohaha na kutafuta pasiwodi za watumishi wao kwenye mitandao ya kijamii! Au jinsi yule kijana(anataka uprez) alivyoweza kunukuliwa vibaya na watumia mitandao! Hebu pima kwa kiasi gani mfumo wa Hierarchy unavyoanguka katika karne hii mpya ya wire! Wenyewe wanaita Wirearchy.

    Soon itatinga Tz, upuuzi, ubabaishaji, rushwa na kupigiwa magoti kwa waliokwenye system utatatoweka! Hebu fikiria kila mtz akiwa amesajiriwa kwenye data base, akijulikana anafanya nini ana kipato gani, analipa kodi kiasi gani na msharaha kiasi gani? Wala sio kujua anatoka na nani(JF style kama ilivyokuwa The Utamu).

    Jaribu kufikilia TRA itapokuwa baada ya kuvamiwa na mfumo mpya wa Wirearchy... Wenye magirlfriend wazuri hawatakuwa na woga tena wa kunyang'anywa wasichana wao na maafisa wa TRA. Hii ina maana kila hesabu itakuwa hewani na kuondoa kabisa rushwa, ambayo inawafanya wafanyakazi wa TRA kuonekana ka miungu, na kero kwa maisha ya kila siku. Hapatakuwa tena uoga wa kuijua TRA na wajibu wake kwa wananchi na kwa nchi kwa ujumla.

    Ufanisi katika makampuni na mashirika utaongezeka mara dufu, kumbuka hata bosi atakuwa akitegemea ushirikiano zaidi toka kw a watendaji wake kutokana na upana wa utandawazi, hivyo ile habari ya bosi kujua kila kitu kutoweka.

    Sio siri Mahakama na Jeshi la ulinzi(JWTZ) itachukua muda kuona mwanga huu, hata hivyo sina shaka nao hawatokuwa mbali kwani wanastahili kulipa kodi vilevile!...

    Mfumo huu mpya utaweka wazi kila ngazi ya mtanzania, hivyo itakuwa ni rahisi kwa mtanzania kujua anataka kuishi katika nafasi ipi maishani mwake.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ngoja, ntarudi badae kidogo.
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    loading.....................


    connection failed,,,,,,,,,,,,,,,,,,lol
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimeona....
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    bongo? Itachukua muda mrefu sana. . .
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ningoje twende wote.......
    hivi umeona hii.....khaaaa........
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Preta , nasubiri kauli yako kwanza een'hee mijimama ya Jf kuchukua vijana !
    Unaisemeaje hii ? Hebu funguka mtoto wa kike !
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe Preta ni jimama... Naona pilikapilika zake hapa jamvini.
     
  9. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....wewe kweli ni thinker....
    You really think...
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ruksa kuthink... :)
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    umeona eeh....
     
  12. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    kwani kuna ukweli katika hiloooo
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukweli upo....
     
  14. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ...hahahhahahaha..hebu nigusie kidogo. Kibunango
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jaribu kumcheki Preta... :) ana majibu yote.
     
  16. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ...haya kaka..nitamchek..maana nilimuacha maeneo fulani hivi nampitia baadae..
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kumbe Preta naye ni Jimama?!?!?!????!!!!???
     
Loading...