Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wingu zito chadema mbeleni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mbung'o muba, Apr 19, 2012.

  1. m

    mbung'o muba Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :embarrassed: Kuna msafala mkubwa sana wa kenge ambao ndani mwake kuna mamba! tahadhari yangu kwa CHADEMA kufumba macho ni kuandaa kaburi, mwenyekiti kuwa tayari kuwapokea wanachama hao wageni wanaojivua magamba lakini uchunguzi wa kina ufanyike kabla hawajakabidhiwa madaraka. Nguvu ya umma iamue..............usafi wao uchunguzwe..........malengo yao yachunguzwe.............
     
  2. d

    dguyana JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi hakuna atakaekubali kutumika na Magamba labda we na akili za maiti. We unajua sukari kilo shilingi ngapi? Na umesikia riport za kamat za bunge?
     
  3. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wakija si wanakuwa wanachama wa kawaida,tutawajuwa tutakapoona wanataka nini.......
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hata mataahira waliokuwepo ccm waingie CDM iwapokee .... nipo tayari kugharamia matibabu yao hospitali ya Mirembe ili tupate kura zao 2015
     
  5. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo wazo lako ni kuwa wakataliwe? Hapana mbona hata muda huu wako walio watukutu! Suala ni kutokuwapa madrk mapema
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusimbague mtu yoyote lete anafaa, hata wagonjwa leteni
     
  7. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    WaTZ wamebadilika, siyo wale wa 95... Wanaofanya mabadiliko ni Wananchi.. Mfano mzuri ni shibuda kama utasikia anaendele na mzaha wake subiri bajeti inayokuja kama ataongea kama iliyopita.

    Sasa hivi wanaoendesha harakati za mageuzi ni wananchi na si viongozi wanaohama kutoka CCM kwenda CDM.
     
  8. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nani kasema watapewa madaraka ndani ya chama kwa ghafla bila kuchunguzwa na kufundwa? Lakin kama wananchi wakitaka kuwapa kazi nje ya chama ili wawatumikie mimi sioni tatizo
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata lowasa akija tunapokea tu we vipi?? ndiyo toba yenyewe hiyo! Nyooooooooooooooote karibuni kwa bwana mtubie basiiiiiiiiiiiii
     
  10. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Its a means to an end..., kama hao kenge wakisaidia kumwondoa mjusi (CCM), who cares.., after all sisi ambao hatuamini vyama (bali upinzani) tunafurahia kifo cha CCM ambacho kitaleta upinzani wa kweli
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    " that is fear for unknown !!!"
     
  12. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    well said.
     
  13. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CDM ina viongozi makini.
    Pia, magamba wakitubu na kujuta, tuwasemehe.
     
  14. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sawa Comrade good wote tutawascan kabla then tutawafungua
     
  15. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siku utasikia kauli kama hizi tena nimegundua chadema ni chama cha kikabila na kidini nimeamua kurudi tena ccm!
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    pia naunga mkono hoja,ila cdm inapaswa kuwa na maamuzi ya kidikteta ili kudumisha chama,yawezekana wakaja wengi,wakatumia hoja ya uhuru wa maoni wakajenga hoja ya kuwaondoa viongozi wakuu wa cdm waliotufikisha apa ili wakaud chama,nashauri kamati kuu ijiandae kuwa na maamuzi magumu kwa akina shibuda wapya wajao. Ila tunamkaribisha kila mtu ata J K aje ila wote wajiandae kunyooshwa! karibu wote mtakaswe tujenge nchi!
     
  17. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    pia naunga mkono hoja,ila cdm inapaswa kuwa na maamuzi ya kidikteta ili kudumisha chama,yawezekana wakaja wengi,wakatumia hoja ya uhuru wa maoni wakajenga hoja ya kuwaondoa viongozi wakuu wa cdm waliotufikisha apa ili wakaue chama,nashauri kamati kuu ijiandae kuwa na maamuzi magumu kwa akina shibuda wapya wajao. Ila tunamkaribisha kila mtu ata J K aje ila wote wajiandae kunyooshwa! karibu wote mtakaswe tujenge nchi!
     
  18. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha woga wewe! Hivi wewe biashara yako ikichanganya utawakataa wateja wanapoongezeka? Wakidoda? Mwanadamu hata ukimpa nini milele hataridhika.
     
Loading...