Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wine na mimba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nyambari, Jan 17, 2011.

  1. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    siku moja baba yake john alikukuta wine yake nyumbani imepungua ikiwa na maana kwamba kuna mtu aliikunywa basi baba john akamuita john akiwa jikoni na kuumuliza 'john nani amekunywa wine yangu john akakaa kimya bila kujibu baba yakecakarudia mara tatu bila mafanikio ikabidi amfuate jikoni na kumuuliza tena ina maana hujasikia swali langu john akajibu hapana baba sjiakusikia labda na wewe uende ndani ilii na mimi nikuulize tuone kama utasikia baba akasema sawa john akaenda ndani na kumuuliza baba yake "baba nani kampa housegirl mimba ?" hapakuwa na jibu john akarudia mara tatu nyingiune bila majibu akaenda jikon na kumuuliza mshua vipi baba umesikia mshua akasema hapana sijasikia ikawa ngoma droo kila mtu akala hamsin zake
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    babaaaaaaa tehe
     
Loading...