Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

windows mobile

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by networker, Oct 9, 2011.

  1. networker

    networker JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    salaam ndugu zangu .nina windows mobile samsung gt i8000 nili acha usiku connected kwenye laptop kwa kutumia usb cable cha kushangaza asubui nli amka simu haiwaki betry nime charge bado haiwaki.haikuwa na tatizo lolote sijui ni nini kimetokea hadi ikawa hivyo mwenye ujuzi au ambaye ame kumbwa na mkasa kama huu msada please
     
  2. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,167
    Likes Received: 1,520
    Trophy Points: 280
    dah kaka ukiconect charger hnaonesha kuchaj? kama hapana bas kaiflash samsung zenye wndows mob znasumbua sana tena sana hata mim nlikuwa na hyo simu ilikuwa inakuwa kama hyo yako na iki corupt wndow hata charge haingii na dawa yake ni kuiflash 2.
     
Loading...