Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Windows Media Player

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BelindaJacob, Mar 19, 2009.

  1. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Habari JF!

    Kuna movie najaribu kuaangalia kutumia windows media player ila haitoi sauti kabisa,nimetumiwa na kutoka computer mbili tofauti na walionitumia kwao wanaangalia na sauti inatoka.

    Nikisikiliza music na youtube videos sauti inatoka vizuri kabisa.

    Naomba nielemilishwe!

    asanteni.
     
    Last edited: Mar 19, 2009
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
  3. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pia waweza kujaribu VLC media player; ni free na yafanya kazi fresh sana.
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Asanteni wakuu,nime-download zote.
    Sasahivi sauti inatoka vizuri, movie yenyewe ya zamani kiaina 'Office Space'.

    Be blessed!
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dear

    Next time unaweza pia kutumia windows media classic player


    ILA TATIZO LAKO LILIKUWA NI CODECS UNGEPATA CODES HIZO HATA KWENYE WINDOW MEDIA PLAYER INGECHEZA VISIT FileHippo.com - Download Free Software KUNA CODES HAPO
     
  6. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2009
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Safi sana kwa darasa,
    Swali moja la nyongeza nimecopy audio music kwa kutumia flash disk kutoka cumputer moja na nikicopy kwenye computer nyingine inacopy vizuri na kucheza vizuri. ila nikitoa flash disk music yote haichezi mpaka nirudishe flash disk,Nifanyeje ili music iweze kucheza vizuri?
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Labda umeweka shortcut icon ya hiyo track ina kama kaalama cheupe ? Hivi pembeni ? Hiyo huwa inatokea pia unapocheza music direct kutoka kwenye cd wengi wanacopy shortcut wakiondoa cd hazichezi kumbe ni hivyo wakati mwingine pia kuna baadhi ya cd na music zina licence fulani hivi kwahiyo unapoingiza katika computer lazima udownload hiyo licence kutoka tovuti ya microsoft kama ziko protected

    kazi kwako
     
  8. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2009
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Nashukuru sana shy,nitajaribu kufuata ushauri.
     
  9. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jaribu ukiwa bado umeweka flash na ina-play click RIP kwenye window media player ndio itazi-copy moja kwa moja kwenye library ya window media player
     
Loading...