Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Windows 8: Windows To Go

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KXY, Jan 6, 2012.

  1. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Wadau wakati tunasubiri Windows 8 kuna hii feature imenigusa sana ya Windows To Go.

    Windows To Go ni feature ambayo unaweza install Windows 8 kwenye flash/ext disk na kui-run tokea humo kama ilivyo kwa live CD kama za Ubuntu. Hii nimeipenda kwa sababu inawezekana ukawa hupendi kutumia hiyo Windows 8 kwenye mashine yako lakini unahitaji environment yake kwa ajili ya kazi fulani tu, hapo we una insert flash yako na kupiga mzigo.

    Microsoft wameiweka moja ya sababu ikiwa kwa ajili ya enteprise customers ili kuweza kumsaidia mfanyakazi aweze kufanyia kazi nyumbani kwani hiyo flash inakuwa kama moja ya computers within the company's network.

    Mengi hatujayajua bado kuhusu hii maana hata Windows 8 beta bado lakini tujiweke tayari kufaidi vitu hivi mda ukifika.

    win-8-windows-to-go.JPG

    Image hapo juu kitu MacBook Air kikiwa kina-run Windows 8.

    Nawasilisha.

    KXY
     
  2. HT

    HT JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanajitahidi lakini ukicheck Lion na Precise Pangolin, Bill bado ana kazi sana!
     
  3. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    goodwork...
     
  4. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Microsoft wamebadilika kidogo siku hizi, kazi ipo kweli ila naona wapo on right track
     
  5. HT

    HT JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanaanza kuwa customer oriented baada ya kugundua kuwa wababe wengine wako sokoni. Sijui google na web/cloud OS yao waliishia wapi!
     
  6. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Chrome walizitoa kwa baadhi ya nch tu, hazizidi 4 nafkiri sasa sijui wamejifunza nini na watakuja vp baada ya hapo
     
  7. i

    iMind JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    they still have a long way to go. in long run software zote zitakua free with some limitations users paying for extra features or enterprise support. open source and free softwares zinakuja kwa kasi. linux wamekua na hii feature toka long time.
     
  8. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Ndio maana wanabadilika maana mwanzoni wakati wame monopolize soko walikuwa conservative sana. Itachukua muda kuwaondoa sokoni hawa jamaa na reputation yao ina wabeba sana hasa kwa average users ambao ndio wengi, kizazi cha dot com labda kitabadili mambo tusubiri tuone
     
Loading...