Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Windows 8 Launch By Microsoft

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Duduwasha, Oct 25, 2012.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Sasa kitu cha window 8 kikiwa na touch sreen kishazinduliwa na Microsoft hawa jamaa hata wakizidiwa ujuzi fulani na kampuni zingine lakini bidhaa zao ni poa na bei poa na zinaviwango vya kati so huwezi kuvichukia huwezi kuvipenda hadi ukinai so bidhaa zao zinabaki kwenye hali ya kati na zinakuwa ni muhimu kwa maisha ya kila siku...

    [​IMG] Image 2 of 5
    This Dell convertible Windows 8 laptop can be both a tablet, a laptop and a media-player, depending on how you configure the screen



    Mambo ya iphone yanaboa bei juu na zipo complicated sana nchini kweu... so kwangu Microsoft naipa namba moja... hii window naisubiria sana ifike kwetu niitumie...

    Thanks To Steve Ballmer C.E.O na Bill Gates

    [​IMG]

    Microsoft's CEO Steve Ballmer with the Surface tablet (Bloomberg)



    [​IMG]

    Microsoft's new Surface tablets will come in a range of colours and run Windows 8 in a bid to take on the iPad
     
  2. N

    Nyasiro Verified User

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naamini hii os sio nzuri hasa kwa desktop pcs. Iko designed sana kwa touch screen itapa shida watu kuizoea. Haitatokea microsoft wakatoa os nzuri na itakayopendwa kama xp

    Windows 8 marks the fall Microsoft
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hii kitu ni takribani miezi miwili naitumia - it is basically Windows 7 being painted with "flowers"...!
     
  4. i411

    i411 JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hamna kitu hapa hii itakuwa kama vista watu wengi maoni yao youtube ni kwamba ni kimeo. Microsoft inabidii waongeze bidiii zaidi wanaconcetrate sana kwenye mobile divices na wanasahau cash cow wao ni kwenye pc lol....
     
  5. ggicollegepunjab

    ggicollegepunjab Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Please provide me in English because i want to know more about windows 8 but unable to read you.
     
  6. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    IS YOU A MZUNGU?
    :lol:
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    @ggicollegepunjab
    Google
    is doing a great job, Ha Ha Ha

    This is a translation from the words

     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    Mkuu sjajua kuhusu uwezo wake lakini windows 8 imetengenezwa kwa metro/modern ui

    Hii ni user interface nzuri na rahisi duniani kwa sasa inafanya vitu vyako unavovipenda vyote kuonekana kwenye screen na huna haja ya kuvitafuta ndani ndani
     
  9. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    guys mnadanganya tu hapa windows 8 inatoka leo masaa machache kutoka sasa na hii thread imeandikwa kabla ya windows 8 kutoka naomba mwenye bundle ya kutosha akaangalie ili aone

    Hiyo mnayoijua ina bugs nyingi ambazo zimekua reported ili ziwe solved na wengine wana developer preview (even though hata hawajui programing)sasa kama hio developer preview mtu wa kawaida ukiiona unaweza ukaitupa pc yako maana kwa macho ya mtu wa kawaida ni takataka mpaka kwa developer mwenyewe.

    Haterz make microsoft famous
     
  10. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh!!! Kasheshe
     
  11. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hehe english made eaaaasyy
     
  12. paty

    paty JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapana, nakataaa, hii kitu is really, window 8 ni ya ukweli , mi toka user preview nimeicheki !! it is awesome, yaani imeniunganisha vilivyo na mashine yangu , kuanzia ma skye drive, email na other social networks , window 8 its really bro
     
  13. m

    manmoshi Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    window 8 kimeo
     
  14. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hiyo developes preview nimeitumia kwa miezi kadhaa, kwanza sijapenda metro menu, ikbidi nii disable, pili wametoa start button, so kila mara nikitaka kufungua start menu inabidi nibonyeze keyboard, so nikarudisha start button kama kwenye windows 7, kifupi haina mabadiliko makuuuubwa ambayo kama ilivyokuwa kutoka xp kwenda seven, nimezicompare zote na mi naona windows 7 bado nzuri (in terms of kupiga mzigo), maana kila unapogusa windows 8, inatokea "Tap to..." which means watafurahia zaidi wenye tablet hata menu, icon, na vitu vingi vimewekwa kwa size kubwa ili kufit kidole , nakubaliana na @ nyasiro kabisa, kwa sasa natumia zote mbili, hii windows 8 sijaipenda bado, mayb it will take some time
     
  15. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    likua hutumii final versions kaka, zilikua fake
     
  16. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Google it
     
  17. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    :tongue: na nokia map ndani ya nyumba ndo zitakua map za windows 8
     
  18. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    is it (nokia map) more effective and efficient than Google map?
     
  19. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    yap 100% true
     
  20. ggicollegepunjab

    ggicollegepunjab Member

    #20
    Feb 4, 2013
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya...I know that but that some problem occurs in my PC so i tell you "Can you please provide me in english?" Now, Thanks a lot...
     
Loading...