Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Windows 8 kwa PC imezinduliwa au only announced?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mad Max, Oct 27, 2012.

  1. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Naomba kuuliza wakuu, hivi Windows 8 ya Microsoft imeshawekwa dukani au bado?
    Kama bado mbona kuna mwanangu anatumia windows 8 katika machine yake? hii ni nini au fake?
     
  2. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    izo wanaotumia ni either consumer/developer preview au the RTM version ambayo sio the final version iliozinduliwa jana. Iko madukani now na pia ipo unaweza ku upgrade to Windows 8 Pro kwa 40$.. But na amini kuna jamaa baada ya kununua jana/leo asubuhi wameweka kwenye torrents. Sija confirm kabisa coz nyingine ni fake au sio final, ndo inamaliza kushusha now. Will know after I set it up.
     
  3. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    mia mia brother, ikiwa poa tushirikishane dollar 40 parefu...
     
  4. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
  5. mshihiri

    mshihiri Senior Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    thank e2themiza najaribu kuishusha na zantel 3gUNLIMITED bundle
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Mkuu, hiyo bundle ni Sh Ngapi?
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    ipo, kuna jamaa yangu hapa anayo
     
  8. mshihiri

    mshihiri Senior Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    5000 kwa siku 3 UNLIMITED mm niko znz speed nzuri sana
     
  9. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kudownload karibu 4gb kwa hii mitandao yetu ni shughuli ilioje
     
  10. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    pamoja sana mkuu, vipi inavutia? ahahahah
     
  11. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    turbo.jpg
    nimejaribu ili usiku niresume kwa mtandao wa tsh 200 but imekuja ki hivi ......!!!
    Nadhani microsoft weshaingilia kati dah.
     
  12. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
  13. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    sana tu :becky:
     
Loading...