Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Windows 8 ipo jikoni, je utaijaribu?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kilongwe, Feb 2, 2012.

  1. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa siku kadhaa, nimetembelea kwenye blogu, tovuti na forums mbalimbaliza IT, majadiliano makubwa huko ni kuhusu ujio wa Windows mpya, kila mmoja akiongea kwa maono yake na wengine wakicharuana kama ilivyo ada ili hari mambo yanaenda na wataalam wanapata kitu cha kuwekea maoni.
    Mara ya mwisho Microsoft kutoa mtambo endeshi mpya(Operating System) ilikuwa ni Januari 2009, mtambo ambao ulipata mapokezi makubwa toka kwa watumiaji wa kompyuta duniani kote, kitu kilichowafanya kufanikiwa kuuza nakala zaidi ya milioni tatu.
    [​IMG]

    Windows 8 ndio hiyo imepiga hodi, na Microsoft tayari wameshaiweka hewani kwa ajili ya majaribio. Kipya zaidi ni kuwa Microsoft safari hii ametambua mchango wa wataalamu nje ya kampuni yao hivyo kutaka kuwashirikisha zaidi. Zaidi zaidi ni kitendo cha Microsoft kuwapa nafasi madeveloper kushiriki kikamilifu kutengeneza applications zitakzotumika kwenye Windows 8, yaani ndani ya Windows 8 mambo yatakuwa kama vile Apple.

    Je baada ya kusikia hayo umevutiwa na unataka kuijaribu Windows 8? Windows 8 kwa sasa inapatikana kwa majaribio, nenda kwenye ukurasa wa kudownload wa microsoft na ujipatie nakala yako.

    Sasa nina swali dogo, je utaijaribu Windows 8?

    Chanzo: Ughaibuni.com
     
  2. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haswaa..i'll try it on this weekend...
     
Loading...