Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Windows 7 installation msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Fighter G, Feb 26, 2012.

  1. F

    Fighter G Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wa Windows7 Ultimate installation, nikifika hatua ya "install now" inaniambia select drivers to be installed, hapa kila uchaguzi hauniletei matunda, task bar maneno "collecting information" ni kimya, pc yangu ni dell latitude d620, nifanyeje jamen?
     
  2. mamLook

    mamLook Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Fighter

    hakikisha HDD Drivers zako zipo sawa, yaani zipo formatted
    else, jaribu kuweka Installation disc nyengine, uone, coz kuna uwezekano hii unayotumia ina scratch so kuna some files are missing

    all the best
     
  3. L

    Lucky1 New Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    two pocblities may b cauzng tha problm, kubwa kabsa ni source ya hyo os(cd or whatever) inaeza kua inamiss baadh ya files, xo inabd uibadlshe, ama cd rom ya pc yako inaeza kuwa nayo ni tatzo hasa hyo lenz, xo jarbu pia kuifuta vyumbi kwa uangalifu, na pia jarbu kubadli selection ya drive unapotaka kuweka os yake n then gv back the rsults.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Dah select drivers?. Hata kama CD ya OS ya haina drivers haitakiw kugoma labda ama inakosa kutambua driver muhimu na universal za za HDD na keyboard.


    Hebu soma maelezo haya ya hatua kwa hatua za kusimika windows alafu fafanua au tuandikie hapa huo ujumbe unaopata kama ulivyo bila kupunguza au kuongeza kitu ( For googling) . Na eleza unatokea katika stage gani katika hizo step wenye hiyo tovuti.
     
Loading...