Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Window nzuri kwa hii laptop ni ipi?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Nov 2, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau natumia laptop aina ya ( hp compaq ) q40 hapo nyuma iliwah leta usumbufu fund akanibadilishia window akaniwekea hii window imeandikwa (vista busness) naona kama si nzur kwasabu webcam( camera) imekuwa chini ya kiwango inatoka ndogo hata nikimaxmazi hakuna lolote na baadhi ya vitu kwny camera display hamna pia bluetooth kwa sasa inagoma kupokea data inatoa tu kwa ufup naona kama window hii vista busness inachangia nataka kubadili je ipi itakuwa fresh kwa hii laptop ya hp compaq! Nawasilisha!
     
  2. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    wewe wndow xp sp3 ndo inafaa kwa hyo laptop yako. Nadhan vsta ts bg 4 t n 7 pia stl bg
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Tembelea ukurasa huu official wa Microsoft
    Kisha kong'oli sehemu imendikwa download the windows seven upgrade advisor. Pakua hiyo program kisha install. Then ikimbize (run). Itakupa majibu

    Lakini kama mashine yako ilikuwa orginally designed kwa Vista OS basi haitakiwi kuwa na shida sana kwenye windows 7. Lakini kama ilikuwa originally designed kwa XP unaweza kuwa na shida kwa baadhi za madereva (drivers) kama VGA( Display) Network, Sound . Kutegemea ni hardware gani zinatumika kwenye driver hizo.

    Zaidi ya Space amabayo windows 7 inataka 16 GB cha msingi ni drivers kuu tatu VGA, Network, Sauti , Na RAM atleast iwe 1GB kwa 32 Bit mashine au 2GB kwa 64 bit

    Otherwise soma system requimenet za winws 7 hapa uone kama mashine yako inakidhi minimum specs
     
  4. P

    Prof. Engineer Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Windows XP ndugu yangu ndo inakufaa
     
  5. N

    NAPSTAR JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 769
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    windows 7 itakufaa fresh kama unaitaka ni reply
     
  6. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    weka kwanza na specification nyngine i.e RAM,CPU spidi n.k
     
Loading...