Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Window - no disk help please

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by 3squere, Feb 6, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Computer yangu inanipa message ya window- no disk watalamu naomba msahada tafadhali
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    information uliyotoa haitoshi kujua tatizo ni nini!! Tueleze ni Desktop/Laptop imeanza lini? ilikuwa?
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Imekuwaje hadi hiyo message ikatokea? unatumia laptop au desktop? Unatumia windows gani?
     
  4. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maeleze kidogo sana haya. Wakati wa kuwaka ndiyo inasema hivyo au muda gani inakuletea message hiyo?
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Upo too general kusema cha ukweli, but my gues ni kwamba unajaribu kuweka CD au DVD ambayo hauipo compatible na Operating System ambayo ipo installed kwenye hiyo computer. So angalia operating system kwanza ya hiyo computer then check na hiyo CD au DVD
     
  6. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Virus huyo
     
Loading...