Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Window 7 is not genuine, Naomba msaada wa kuondoa hii message kwenye PC yangu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by interlacs, Jun 27, 2012.

  1. i

    interlacs Senior Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu nilinunua PC kwa wahindi miezi mi 3 iliyo pita. kila ninapo fungua inaniambia This window 7 is not Geuine please install a genuine one. Kila ninapo jaribu ku install inanipa option ya kununua kwa kupitia kwa wazungu. Je kuna uwezekano wa kuondoa hii message Bila ya kupitia kwa wazungu? naombeni msaada.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hebu jarbu hiki....
     

    Attached Files:

  3. i

    interlacs Senior Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Ahsante Crashwise. Nimejaribu kufungua ila imegoma
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    imekataje mkuu....umei- extract..
     
  5. i

    interlacs Senior Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Yaani nimedownload the program you sent me baada ya kudownload Nimeifungua imekataa kufunguka kwenye Pc, kuna message inasema kwamba windows can not open this program try online. kwa hiyo nimejaribu ku download Bitzipper ili niweze kufungua the programm you gave me. Bitzipper imefail, sasa sijuwi kama laptop ina virus au la.
     
  6. a

    amojokatani Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hata mimi nimejaribu kutumia hiyo 7 Loader, imegoma. Lkn nimepata program fulan kwa jamaa hapa inaitwa REMOVE MAT, ndo imefanikisha kuondoa hiyo message ya "this copy is not genuine", sina ujuzi nayo sana lkn jamaa anadai inavuta PC Registry, afu baadaye PC inarudi in Normal. TAFADHARI YEYOTE MWENYE IDEA NA HII PROGRAM ATUJUZE...!!
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    right click then open as administrator...kama vipi pause antivirus yako inaweza ikawa ndo ina i block..si unajua mambo ya cracks!!
     
  8. cheeter

    cheeter JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 379
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kaka inbox your number and i will help you...
     
Loading...