Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

window 7 CD

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mojoki, Dec 10, 2011.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nataka kubadilisha OS kwenye my laptop kutoka window XP to window 7
    Sababu: Hii window XP kama imekaa kizaman zamn afu imecorrupt ama kuna file zimemiss so inazingua...
    Msaada:Nani anaweza niazima CD ya window 7 au hata kama kuniuzia niwezeku install kwa laptop yangu...Nawasilisha wakuu wa kambi.
    napatikana dar es salaam kitaa cha sinza.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Uko wapi?
     
  3. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sinza mkuu dar es salaam
     
  4. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    dah dili hilo
     
  5. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kama unamda kesho ni pm manake kuna pc 1 hv nitaweka window 7 kama vp njoo na ww nikuwekee.nipo kimara mwisho
     
  6. g

    gwambali JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    We uko Kimara mwisho unaenda kuporwa laptop yako... We sema nikufuate sinza nije kuifanya hiyo kazi kwa tsh 30,000 tu.
     
  7. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mi nipo magomeni nitakuwekea kwa zarba mbili tu za shamba rungu
     
  8. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    haha! Kaah watu mnapenda hela. Kwanin mnashindwa msadia mwenzenu bila cost yoyote watu bana. Kwan wewe inakucost nin kumwazima mwenzako Cd au better yet kumcopia kwan yeye hajui kuiweka na kaomba msaada ya kuekewa au kuazimwa CD?
     
  9. N

    NAPSTAR JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 769
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naweza kukusaidia bosi ninayo hyo cd ya windows 7 ninaiuza kwa shilling elfu tano tu(5000/=)nipigie 0718164448 kama unaitaka
     
Loading...