Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa Yanga

Discussion in 'Sports' started by Saint Ivuga, Feb 13, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    Hawa ndugu zangu naona wameishiwa kabisha..zamaleki wameshafungua domo kumeza hili kandambili wao wamebakia kutafuta wimbio sijui taarabu gani hata siwaelewi elewi. anzisheni bendi kabisa tujue moja tununue nyimbo zenu ..mnachekesha kweli ha ha ha ha ..
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Yanga oyeeeeeeeeeeee!
     
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Yanga wataumia vibaya kwani hawana historia nzuri na waarabu. Kwa waarabu ni mnyama tu ndiyo mwenye uwezo wa kuunguruma. Simba oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  4. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema oyeeeee,zambia oyeeeee, twiga stars oyeeeeee.kama mnataka maendeleo acheni habari za yanga na simba.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwani simba na yanga ndizo zinaongoza nchi....maendeleo yatapatika tukiwa wazalendo.....
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Hv kwan wachezaji na kamati yao nao wameacha kufnya mazoezi wanachagua wimbo au? Sidhani km wimbo utawafanya wafungwe na Zamalek. Ninachoona hapa ni kuwa Yanga wanatunga huo wimbo ili cku hyo wapate sapoti ya mashabiki kwani naimani wengi watajitokeza siku hyo.
     
  7. ram

    ram JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Umekereka eeh! Unalo hilo!
    Hakuna ajuaye kesho

     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yaani yanga tia maji tia maji , nadhani wanataka kutumia mechi ya Zamaleck kujikwamua kiuchumi.

    Nyimbo zenyewe zote mbaya
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    yale yaleeeeeeee ya pinda badala ya kusol;ve ishu muhimu yeye akaanza kumshabulia DR uli....hawa yanga bana wako bize na kutunga nyimbo bwahahahahaha tizoo bana
     
  10. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hivi mtu unaweza ukawa unaendelea kuimba tuu huku timu yako inaendelea kuruhusu mabao? Inahitaji moyo sana kuimba siku unapocheza na timu kama Zamalek
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    singo yao lini inatoka..
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Swahili: Alamba! - YouTube

    tazama hiyo link hapo wazee wa Yanga wanafanya mazoezi ya kuimba wimbo wa club yao, hahaaaah bora mie shabiki wa JKT Ruvu.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa hata hawaeleweki aisee.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    hahahaha ahanguvumali umenifanya niceke sana aise
    hahhahah
    [video=youtube_share;t1IRwgr9dEE]http://youtu.be/t1IRwgr9dEE[/video]
     
  15. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    ahahaaa! kila mtu na mnyonge wake.
    zamalek ana mnyonge wake, yanga naye anaye wa kwake (ila bahati mbaya sana huyu wa yanga ni jirani yake pia....derby!)

    hivi yanga na simba zinacheza lini vile?
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahaaah wewe cheka tu, ndio mambo yetu hayo, mimi nataka kubadili hobby ya kupenda , maana miaka yangu yoote Yanga ndio ilikua club yangu, tangu aingie Manji pale, mie hamu na liklabu hilo imeisha, watu wanajadili nyimbo na namna ya kuimba/kucheza/kupayuka, wenzetu wako busy na mazoezi.

     
  17. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ha ha ha ha! hapa sina mbavu.kweli utani wa jadi ni mbaya sana! sasa hayo mazoezi ya kuimba alamba yalifanyika kwenye ukumbi gani?
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    pole kaka..ila wimbo wa nini sasa hivi kaka wakati mna mechi ngumu sana mbele. siwawangii lakini nawatakia kila la kheri
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    pale pale jangwani.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    ha ha a umeona ee?....hapo mkishapigwa kama tatu za fasta sijui kama hata huo wimbo wenyewe utaimbika. haya majamaa yanachekesha kweli yaani
     
Loading...