Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wimbo wa uefa champions league

Discussion in 'Sports' started by maishapopote, Mar 19, 2010.

  1. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    jaman wadau naomba mnifahamishe ule wimbo unakuwaga kama soundtrack au backvocal? kwenye mashindano ya uefa champions league ni wa nani umetungwa na nai na unaimbwa lugha gani..nimejaribu kutafuta kutokea mwaka 2001 bado sijafaham najua hapa jf kuna wataalam naomba wanisaidie kwenye hili please... nilidhani ni wa freddy mercury yule mzanzibar wa queens lakin sio
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu hebu cheki [ame="http://en.wikipedia.org/wiki/UEFA_anthem"]http://en.wikipedia.org/wiki/UEFA_anthem[/ame]
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    weeeee aarre theeeeee chaaaaamps....!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli
     
  6. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #6
    Mar 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    sante mkuu
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Wimbo umetungwa na Tony Britten mwaka 1992 na kile kipande unachokisikia wakati wa mechi(chorus) kimeimbwa na kundi la Academy of St. Martin in the Fields la Uingereza...

    Wimbo umeimbwa katika lugha 3 zinazotambuliwa na UEFA(Official languages) ambazo ni Kifaransa,Kijerumani na Kiingereza....Mashairi ya wimbo wenyewe ni haya hapa chini

    Ce sont les meilleures équipes
    Es sind die allerbesten Mannschaften
    The main event
    Die Meister
    Die Besten
    Les grandes équipes
    The champions!
    Une grande réunion
    Eine grosse sportliche Veranstaltung
    The main event
    Ils sont les meilleurs
    Sie sind die besten
    These are the champions
    Die Meister
    Die Besten
    Les grandes équipes
    The champions!


    Hapo kwenye bold ndo kipande kinachoimbwa kabla na baada ya mechi na pia wakati wa TV Commercials
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    SHEMEJI YETU UPO DIIP kweli kweli!unadizeevu dadaetu!wowa shem wowa!

    MACHANGO WANGU NI SH 50,000.00

    muhasibu atakuwa nan?
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Teh teh...Nawowa aisee...Mhasibu atakuwa Masaki...Wewe Mwenyekiti
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    WOWA shemeji WOWAA!kama mimi ni mwenyekiti nitaongeza pledge!ila huyo mhasibu huyo........!anyways
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nawowa shemeji nawowa!...Nafurahi kusikia utaongeza ahadi...Mhasibu nina imani naye kwa kweli
     
  12. senator

    senator JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kumbee ndo maana tunaambulia maneno haya mawili tu!! kwingine kote ni kumumunya maneno tu
     
  13. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Pia haka kawimbo mara ya kwanza kukadaunlodi nikajua nimeingia chaka...coz kwa jinsi unavyoanza huwezi kuuzania kama ndo ule ambao unawapaga watu jambajamba wanapousikiaga.

    Barantanda kasahau kueleza kitu cha Muhimu ktk ule wimbo.
    Amesahau kuwajulisha wazalendo kuwa wimbo ule upo ktk mahadhi ya Pop, chakacha, country, jazz, yenu, nk nk nk nk...

    Ok wimbo ule uko katika mahadhi ya Opera.
    Opera ni aina za nyimbo zinazoaminika kuwa ndo nyimbo ngumu zaidi kuimba.
    Na mfalme wa nyimbo hizo ni Hayati Luciano Pavarotti.

    Watu wa soka weeengi ulimwenguni wamezoea kuuita wimbo ule kuwa ni wimbo wa AC Milam.

    Coz inaaminika kuwa kabla ya mechi kuanza timu zinapokuwa zinatoka vyumbani na kwenda kujipanga uwanjani wachezaji wa Milan enzi hizo wakiongozwa na Paolo Maldini, seedorf, pirlo, cafu, stam, ambrosini, rui costa, pippo the poucher, shevchenko, gattuso na dida basi inakuwa kama vile wanapigiwa wao yani.

    Pia napenda kuliweka wazi hili kuwa msimu huu wa ligi ya serie A ni wazi kuwa AC Milan haikuanza vizuri.

    Na ktk hili makamu wa rais wa klabu hii muheshimiwa Adriano Galliani alikuwa anaingia na redio kwenye chumba cha mapumziko ktkt ya mechi huku redio ikipiga wimbo huu.

    yeye aliamini kuwa AC huwa wako makini sana ktk mashindano ya ulaya. So wanapousikia wimbo huo ni wazi kuwa watakuwa makini na katika hilo mzee huyu alifanikiwa kwa kiasi kikubwa kuamsha morari ya timu.

    Kisha baada ya kukaa sawa aliachana na mbinu ile.

    Forza Milan...
     
  14. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #14
    Mar 22, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    kaka sante kaka sasa nimeona kwanini ninaupenda kupita kiasi hata mm ninao huo wimbo mara ya kwanza nikaona sio wenyewe lkn ndo hivyo huwa naupenda sana
     
Loading...