Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa Tanganyika 1961-1963

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yericko Nyerere, Dec 8, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Naomba mwenye nao wimbo wa tanganyika anisaidie niomboleze kifo cha nchi yangu ya Tanganyika!
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wimbo ni ule ule tunautumia leo ila nami sikusikia kama walisema Ibariki Tanganyika..uko mwisho wa hiyo video...
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi na wewe unataka tanganyika mkuu??

    utakuwa unamkosea nyerere ndugu yangu..nyerere ameunda Tanzania (muenzie huyu kipenzi chenu au vipi??)
     
  6. M

    Mkandara Verified User

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hapana siipendi Ttanganyika lakini maadam wewe umeitaka Zanzibar yako kwa nini nami nisiitake Tanganyika yangu.. haaaa!

    Tuache utani mkuu wangu UHURU wa Tanganyika sio kwamba tunasherehekea bali tunaadhimisha siku hiyo haihitaji kufikiria mengi yasiyokuwa na maana kwa sababu tunaadhimisha kifo cha Nyerere na Karume iweje isiwe deal ktk hayo lakini hili la Tanganyika linawapa shida? Tuna Uhuru wetu kuadhimisha iwe kwa maandamano ama sherehe haina taabu kama tunavyoadhimisha MAPINDUZI ya Zanzibar kwa sherehe kuna ubaya gani?
     
  7. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanganyika, Tanganyika, naku love kwa moyo wote, inchi yetu Tanganyika, jina lako litamu sana. Huo ndo ulikuwa wimbo wa wadanganyika miaka 50.
     
Loading...