Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa Taifa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Siri Sirini, Apr 17, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa mmoja alikuwa anapenda sana kujisaidia muda wa usiku, hiyo tabia mkewe alikuwa haipendi kweli mana ye ndo msindikizaji. Cku moja kama kawaida jamaa haja imembana, akamwamsha mkewe amsindikize msalani, mkewe akakataa, ila akamwambia chukua radio usikilize ili ucwe mpweke, jamaa akabeba radio akatoka nje kwenda msalani, kumbe kasahau maji ya kunawia, punde akarudi, ile kuingia ndani harufu ya kinyesi inasikika, mkewe akamuuliza
    mke: vp mwenzetu, mbona kuna harufu ya kinyesi?
    Mme: yani we acha 2 mke wangu, nilipofika msalani wakati nataka kuanza kujisaidia, si wakapiga wimbo wa taifa radioni, sasa kwa kuuheshimu wimbo wa taifa ikabidi nicmame, kwahyo nimejisaidia nikiwa nimesimama, na maji nimesahau
    mke: hli balaa sasa.
     
  2. kajoli.com

    kajoli.com Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dah! jamaa chizi nini!?
     
  3. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio chiz kwani wewe huwaga huheshimu wimbo wa taifa mkuu?
     
  4. C

    Chassarsenal Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue za wimbo wa taifa ni noma, jamaa alishawah kung'atwa na siafu kwny ikulu ya body yake. Ila alishndw kuvumilia alipg kelele balaa
     
  5. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Jamani,napita tu!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...