Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa taifa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by amiride, Jan 31, 2012.

  1. a

    amiride JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za leo kwenye jamvi

    Nashindwa kuelewa wimbo wetu wa taifa huanza kwa MUNGU IBARIKI AFRIKA THEN MWISHO NDO HUJA KUITAJA TANZANIA, ninachojaribu kujiuliza hivi nchi nyingine za kiafrica nyimbo zao hulitaja bara la AFRICA? au ni sisi TANZANIA naombeni kufahamishwa
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    umechakachuliwa-ulikuwa mzuri kipindi ulipokuwa unaimba Mungu ibariki Tanganyika
     
  3. S

    Senator p JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TIGO(sote ni ndugu)
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tukitanguliza Tanzania, then Africa, what's the benefit for us ? As a Tanzanian's !
    Haitusaidii madaktari kuacha mgomo, wala haitatuboreshea elimu bora kwa watoto wetu.
    Laiti ungeniambia tukitanguliza jina Tanzania Tanesco mgao wa umeme unaisha ningeunga mkono hoja.
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapa umeniacha hoi yule aliyeutunga aliutunga mahusisi kwa ajili ta Tanganyika sio Tanzania, huyu aliyeuchakachua sijui ni nani
     
  6. S

    Suby Mushi. Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeona eeh, mi nadhan nlshasahau ht mistar yake mana unanboa as ushapoteza uhalisia
     
Loading...