Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa Ras Nas bure!!!!

Discussion in 'Entertainment' started by Rungu, Jan 26, 2008.

  1. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2008
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Wakurugenzi na Wakuu wa JF,

    Tunayo ofa ya bure ya wimbo wa "Dar-es-Salaam" uliobeba jina la albamu mpya ya Ras Nas aka Nasibu. Sasa kazi kwenu:)

    Wimbo huu ni mchanganyiko wa rumba na seben.

    Ofa hii iko katika lengo la kupromoti albamu ya Dar-es-Salaam, ambayo ni mseto wa rege na mziki wa dansi.

    Maoni yanakaribishwa!

    Asanteni,
    Timu ya Kongoi.com
     
Loading...