Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa NI WAKATI WAKO kaimba nani?

Discussion in 'Entertainment' started by Shark, Sep 29, 2012.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,722
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Wadau,

    Kituo cha Televisheni cha DTV kimeamua kuja upya kama kituo cha kisasa.

    Katika kuja upya huko kimeamua kupita mitaa mbalimbali ya jijini Dar es Salaam na kupigiga style kama ya tamasha hivi ambapo wasanii mbalimbali wana-perform.

    Sasa wana wimbo wao mmoja ambao ndio hutumika kutambulisha huu ujio mpya wa DTV. Wimbo unasikika kama NI WAKATI WAKO ....., kuna mdau anaweza kunipa more details za huu wimbo kama vile mtunzi, jina la wimbo, pia si mbaya tukisaidiana kuupata wadau.
     
Loading...