Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wimbo wa nani huu?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by JAYJAY, Feb 24, 2012.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    kuna wimbo wa zamani umeimbwa na mwanamama akiimba '' sugar daddy sugar daddy...heri kufa masikini kuliko kusimangiwa heri kufa masikini kuliko kusimangiwa na walimwengu ee, tamaa iliuwa fisi...umasikini si kilema, matatizo ya dunia, leo kwangu kesho kwako...'' nimeshausikia mara kadhaa lakini watangazaji wa redio hawataji hata majina ya muimbaji, sijui kwa nini!?
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Lady isa
     
  3. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    kweli ndugu! nimechungulia youtube kwa jina hilo nimekuta nyimbo zake kadhaa! akhsante!
     
Loading...