Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa miaka 50 ya UHURU.Umeonyesha ujinga wa wasanii wa BONGO.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba Matatizo, Aug 17, 2011.

  1. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimehuzunika sana kuona wasanii wa bongo fleva wakiimba wimbo huo ambao hauna maana kwa MTANZANIA WA HALI YA CHINI.JE wasanii wetu wametumia akili kusifia miaka 50 ya uhuru kwa kusema eti tuna amani,sijui nini nini....

    Wameisifia SERIKALI wakati hakuna lolote.....Kweli wasanii wa bongo fleva ni MAJUHA KABISA. Waje huku kijijini kwangu waone jinsi tunavyo lala na njaa ndani ya miaka 50 ya uhuru.Kifupi waneniudhi sana.
     
  2. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Diih nakuunga hoja mjomba,ile pale dhik zao 2 pale ndo zimewachoresha vle,WAMECHEKESHA SANA
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni wimbo upi? ila nakumbuka kuna ka-wimbo fulani kameimbwa pale UWANJA WA TAIFA... ndo hako???
     
  4. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kuna baadhi ya vipande vya video wamerekodia uwanja wa taifa.kwa kweli WAMENIUDHI SANAAAA.DHIKI ZINAWAPONZA.Kesho TAZAMA TBC Utawaona bila wasi.
     
  5. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata sasa weka chanel 5 wanauonyesha.ni sa7 na nusu usiku sasa.
     
  6. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    JF ni kuponda 2??! Hamna chembe cha zuri hata moja?? Duh! Sio kihivyo bwana.
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa wasifu nini? Hivi leo unajisifu miaka 50 ya uhuru, tuna wizara ya ardhi, wamepima asilimia moja tu nchi? Majirani zetu kama kenya umeme ukikatika, watumiaji wanahaki wa kuwashitaki kwa hasara watakayopata
     
  8. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sio kuponda, umeuona Wimbo wenyewe lakini? maudhui yake yanatuambia tujivunie kitu ambacho hatuna, inawezekana kweli hii?
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ndio nilikuwa nafikiria HVO,kuwa hawa wameangalia pesa tu
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kama hujawah kuona kitu kinasifiwa jf basi wewe ni kipofu,za asbuh
     
  11. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amlipaye mpiga zumari ndiye achaguaaye wimbo...ulitegemea waimbe nn kama wametumwa na ka'governement'??
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mwenye mp3 ya huo wimbo naomba auweke jamvini maana wengi tuko mbali kidogo na tv..
     
  13. Imany John

    Imany John Verified User

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mtu kama sugu hawez shiriki katika unafiki wa kuwatukana wakulima na wafanya kazi kiasi kile.

    Wasanii wengi wanapenda waonekane katika runinga na si vinginevo ili waonekane hawajachuja kitu ambacho si kweli.

    Wamesifia but effect yake ni kubwa kwa jamii.
     
  14. m

    mbweta JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Njaa tu wale ila hatujajua alie waorganise akagharamia vitu vyote alitaka wimbo uwe katika maudhui gani. Mie nahisi ni serikali ndo imewagharamia ili waisifu.
     
  15. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    mfano?
     
  16. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hako ka-song nilikacheki once na sikukapenda hata kidogo.sijui ni amani gani wanaiongelea,hakuwezi kuwa na amani hapa mwanza when siku 3 sasa jiji zima halina umeme.3 gud f****ng days!
     
  17. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Salama mkuu! Umeme upo?
     
  18. B

    Bucad Senior Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu ambacho inabidi ukielewe baba matatizo ile ni idea ya mtu au kikundi cha watu kilichoamua kuangalia upande mmoja wa hatua zilizopigwa tangu tupate uhuru hata kama ni hatua moja wao waliona inastahili pongezi sasa sijui wasanii waliokabidhiwa mashairi tu na kuimba wanahusika vipi na malalamiko yako!

    Mbona wao binafsi wapo wengi tu wanaoilemisha jamii kwa kuikosoa serekali tena kwa maneno makali!au ulitaka wagome wasikubali kuimba eti kwa sababu idea ni mbaya? Tuache siasa kwa mambo yasiyohitaji siasa na kaa ukijua ile ni buruduni tu iliyoandaliwa kuipongeza miaka hamsini ya uhuru yapo mazuri yaliyofanyika kubali au kataa na wao ndio waliyoyalenga na sio lazima kukosoana kila mara hata katika birthday ya kihistoria kama hiyo!
     
  19. K

    Karry JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unategemea wangekashifu serikali?
     
  20. N

    Ndoano Senior Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    eeeh jamani tuvue magamba...
     
Loading...