Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa Maya by Mafumu Bilali

Discussion in 'Entertainment' started by Kwetunikwetu, Aug 10, 2009.

  1. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Last edited: Aug 14, 2009
  2. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama unataka kuufarahia wimbo huo ni vema uusikilize wenyewe, uliotungwa na Lutumba ndomanueno Simaro, wenye ndio umepigwa katika uhalisia achana na copy ya mafumu ambayo hata anajaribu kuharibu kiswahili
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160

    Wimbo wenyewe aliotunga Simaro Lutumba na kuimbwa na Carlito Lassa ni huu hapa chini. Huwa unanikumbusha mwaka 1986 kila jumapili saa mchana kulikuwa na kipindi cha mziki na mtangazaji naona alikuwa akiupenda sana maana ulikuwa lazima upigwe.
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=e9cKkBGleGE&feature=related[/ame]

    Baadaye Marehemu Pepe Kalle alikuwa akauimba tena kwa kushirikiana na Carlito Lassa ambaye siku hizi kawa muimba nyimbo za dini. Wakafyatua Maya nyingine ambayo nayo ni poa sana.

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=bWztqJIQXaE[/ame][ame="http://www.youtube.com/watch?v=e9cKkBGleGE&feature=related"][/ame]

    Sijui huo wa Bilali ukoje. Itabidi nijitahidi niutafute. Huu wimbo wa Maya, nilisota sana kuutafuta. Ila siku hizi CD yake inapatikana kiurahisi kwenye Internet na hawa waweza kununua nyimbo zake.
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    now ur talking sio kule kushika mkia wa mwakalinga.....
     
  5. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Poa mkuu nimekupata.......nilikuwa sijui kama ni copy! Nimesikiliza kibao hicho orijino cha Lutumba kimetulia kiaina. Nafikiri Mafumu alipoingiza kiswahili ndio kabadilisha na kuongeza chachu kiaina. Kama una copy ya Mafumu iweke mkuu
     
  6. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimeusikia huo wa Lutumba....ila kama utaupata wa Mafumu uweke jamvini pia manake nao umetulia
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
  8. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Inawezekana huna hizi program za JAVA. Mie imepiga bila matatizo. Wasiliana na Invisible anaweza kukuelekeza maana mie uwezo wangu si mkubwa kiasi hicho.
     
  10. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Duh embu ngoja nijaribu tena mkuu
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Laiti ungelifahamu Sikonge ni nani!!!!

    Mwakalinga yuko UK, na mie nipo Sikonge. Sasa huo Mkia niukamate wapi?

    Halafu hii umeiwazawaza vipi hadi ikakuingia kichwani kuwa "binadamu ana MUKIA?". Shemeji yangu, isije kuwa WAMSALITI dada yetu na KITOWEO unachofuga nyumbani. Ni kipi hicho, Kondoo, Mbuzi, ng'ombe, bata ......

    Aibu aibu mweeeee!!!!!!!! Baba mzima kuwaza mikia. YUUUUUUUUU!!!!!!!!!!!!
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nimeuvuta kwa kupitia real player.

    Kama una EMAIL basi nitumie nikurushie sasa hivi. Hii program ya real player kama huna ni kuwa zinapatikana kwenye mtandao za bure na za kununua. I hope utakuwa nayo.
     
  13. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #13
    Aug 10, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu subiri ni itundike hapa..ushindwe mwenyewe kui-download
     
  14. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Poa nasubiri
     
  15. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #15
    Aug 10, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu endelea kusubiri ndio na malizia ku-upload.si unajua speed ya mitandao yetu ya kibongo wimbo wenyewe una 8.5 MB.
     
  16. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Poa mkuu nitaikuta kesho asubuhi, si unajua tena sisi wakazi wa Mbagala usafiri wetu ulivyo mkuu...! tehe tehe...
     
  17. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #17
    Aug 10, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah! hapa nilipo kijasho chembamba kina nitoka.nimejaribu ku-upload kupitia JF imenikatalia.imenibidi kufungua A/C mediafire,nimefanikiwa ku-upload mkuu.uchukue kwenye hii link hapa.http://www.mediafire.com/download.php?oo04tk5yeny
    Click start download ili kuupakua alafu subiria kidogo utafunguka then save sehemu unayotaka ukae.....mkuu ukifanikiwa usisahau kibonyeza sehemu ya Thanks! hapo chini.
     
  18. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimeipata nashukuru sana.......naona hapa burudani ya kiutu-uzima imetulia
     
  19. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu tuendeleze burudani....mwenye kibao tulizaliwa sote please akimwage ukumbini
     
  20. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo nyimbo uliyonitumia kwenye email ina virus au ni macho yangu tu.........manake 21.3 Mb halafu inakataa kudownload
     
Loading...