Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa kuukaribisha mwaka 2011

Discussion in 'Sports' started by kakuruvi, Dec 31, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nyimbo huwa zinaimbwa lakini kuna nyimbo sijui lini tutatangaza tumezichoka? kila mwaka zaonekana mpya hazichuji, safi sana hii. Nawatakia heri ya mwaka mpya 2011.

    Sikiliza wimbo huu as my dedication to you all

    http://www.youtube.com/v/dcLMH8pwusw?version=3''

    Halafu kama kuna wimbo unaohusu mwaka mpya ulete humu pia ili tumshukuru Mungu na tusherehekee pamoja, wote mbarikiwe sana. 2011 Mungu atuwezeshe.
     
  2. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35

    Mie naukumbuka wimbo huu The Calendar Song - January February

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Baba Mtu: asante sana inafurahisha kama hivi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...