Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa kumuaga Dk. Remmy Ongala

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lukolo, Dec 16, 2010.

  1. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Mungu aiweke ROHO yake Pema Peponi. Amina
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna wimbo wa siku ya kufa!
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ule wa siku ya kufa aliuimba yeye mwenyewe. Lakini huu umetungwa na waimbaji wa nyimbo za injili na umeimbwa kwenye kuaga mwili wake huko Biafra.
     
Loading...