Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa Kanumba: Alitabiri kifo chake?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Muce, Apr 8, 2012.

  1. Muce

    Muce Senior Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna wimbo aliuimba steve kabla hajatutoka ni zab. 121

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nimeusikia ni kama wa dini vile,inaonyesha ni kama alijitabiria kifo chake kutokana na mistari ya wimbo huu.
     
  3. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Dah! Unaeza sema alijua kifo ki mbele yake
     
  4. Muce

    Muce Senior Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni zaburi ya 121 ila ameongezea maneno kidogo, kiukweli unasikitisha sana. R.I.P KANUMBA
     
  5. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimeusikia umefanya nitafakari mambo mengi.
    R.I.P Kanumba
     
  6. D

    Dan Geoff P Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    Dah hata mie nimeusikia huo wimbo,ni kweli kwa maneno aliyoyaongezea unaweza sema alijitabiria kifo chake..wimbo unateka sana hisia za mtu..kiufupi jamaa alikuwa jembe maeneo mengi hadi kwenye uimbaji.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Tujuzeni wengine hatujausikia,hyo zaburi 121 inazungumzia nini?
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Anazumgumzia maisha yake na siku ya kifo chake ni vipi watu watalia kwa kuondokewa na msanini kanumba.
     
  9. y

    yplus Senior Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maneno aliyo yaongeza,yamenigusa kwani ni kama aliona mauti
    Maneno yanasema
    Siku nikifa,watu watasema hakuna wa kuziba pengo langu
    Hata wabaya wangu,watabeba jeneza langu
    Watu watasema,ametutoka msanii tuliye mpenda.

    Huwezi amini kama jamaa kweli aliimba haya maneno

    RIP Ma Young Bro.
     
  10. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    zaburi 121

    " nitayainua macho yangu nitazame milima , msaada wangu utatoka wapi ?msaada wangu u katika bwana , aliyezifanya mbingu na nchi, asiuachu mguu wako usogezwe , asisinzie akulindaye; naam hata sinzia wala hata lala usingizi, yeye aliye mlinzi wa israel. Bwana ndiye mlinzi wako; bwana ni uvuli mkono wako wa kuume . Jua halitakupiga mchana , wala mwezi wakati wa usiku. Bwana atakulindana mabaya yote , atakulinda nafsi yako. Bwanaatakulinda utokapo na uingiapo, tangu sasa na hata milele.
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    clouds fm ni sawa na janga la taifa
     
  12. Muce

    Muce Senior Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wimbo wake nimeurekodi na simu nitajitahidi niuweke
     
  13. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    very true mkuu
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Thanks mandieta na bucho kwa ufafanuzi.
     
  15. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jaman wimbo wa kn umenigusa sana, naweza sema alijitabiria kifo ama nafsi yake ilimtuma pasipo kujua kujitabiria kifo. hasa pale aliimba "hata wanaonichukia watabeba jeneza langu" hakika alikuwa anaaga indirect... rip kn!
     
  16. I

    Ichimuisebu Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unamaanisha watu wasijaribu kuifundisha jamii?Alikuwa akimaanisha siku ya kifo atakaye mzika hamjui!
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hata asingeimba angekufa tu siku yake ikifika,hata remmy ongalla aliimba wimbo wa kifo zamani lkn kaja kufa 2010.
     
  18. Muce

    Muce Senior Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu nimetembelea blog ya wavuti nimeona script ambayo ameshawahi kuigiza marehemu kanumba kwenye igizo la baragumu, yule mtoto alieigiza nae ndiye LULU? kwani nimeona kama amefanana nae, kwa anaemjua vizuri tafadhari tuambie
     
  19. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nasikiliza claus
     
Loading...