Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa Binti

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Nov 23, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Wimbo wa Binti


    Nisikiza binti nikupe yakini, Nisikiza binti nikupe yakini, Nenda na laiti na mengi ya ndani, Nenda na laiti na mengi ya ndani, nakupenda dhati sipati kifani, Hunijia wakti ukaja ndotoni, hunijia wakti ukaja ndotoni, Viungo vya kati vyako vya mwilini, Viungo vya kati vyako vya mwilini, Toka magotini kuja kifuani. Rangi samawati yako ya machoni, Rangi samawati yako ya machoni, Husadiki siti nenda kiooni, Husadiki siti nenda kiooni, Huna tafauti khurulaini, Nipe wako wakti binti tabasamu, Nipe wako wakti binti tabasamu, Ishe yangu hamu irudi fahamu, pendo kwa thamani lashinda hisani.
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Endelea Manju Mzizimkavu
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Tumekupata.
     
  4. b

    beyond heaven Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mvutoless
     
Loading...