Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wimbo wa ALAJI

Discussion in 'Entertainment' started by NGULI, Jun 25, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa wale wapenzi wa MUSIC watakuwa wameusikia huu wimbo ammbao unatamba sana hivi sasa. Nimependa sana mpangilio wa ngoma zinvyopigwa ila sifahamu kinachosemwa ni nini nachosikia ni neno alaji x 10. Kuna mwenye kuufahamu huu wimbo vizuri -unasema nini/una maana gani?Nasikia ni wa west Africa au central. Sina uhakika kama nimepatia spelling za jina la wimbo wenyewe.Najaribu kuuweka hapa ambao hawajisikia wausikie ila unafail.
     
  2. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu ni wa Ivory Coast hata mimi napenda kufahamu una maana gani
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Mi napenda kuucheza (niko fiti kwenye kukata mauno) Ila maana yake labda ngoja nim-PM Didier Drogba...
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha, kuna watu wana vipaji duniani huyo jamaa anayepiga ngoma respect!! si mchezo mazee watu wako fit
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huwezi amini nikiusikia sehemu lazima nisimame kuusikiliza, huu wimbo si mchezo.Wadai tupeni maana yake.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sijui nikoleze maandishi hayo??:pound:
     
  7. J

    Jafar JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    IT IS CALLED ALHAJI, ALHAJI, ALHAJI; By DJ Ramatoulaye

    SEE COMMENTS FROM THE NET ABOUT ALHAJI SONG:

    Stephan Hamidou Doukouré, aka Douk Saga, is a musician from the Ivory Coast.
    Part of the group, La Jet Set, he is known to be the creator of the music genre that has taken Africa and the rest of the world by storm, called Coupé-Décalé and is affectionately called the President.
    Coupe Decale means 'cut and shift'. It is a unique style using African percussions, deep bass among others. It expressed the pulse of the Ivorian society while giving an insight into the political situation of the country.

    Alhaji, Alhaji, Alhaji.... they don't say much in the song but it is a big big hit in most parts in Africa if you love this Alhaji music, U must know how to ****!!!!! I'm serious. Bcos, any girl wey sabi dance this Alhaji must dance the same style on BED.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Ulipata nini kwenye somo la sanaa?
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wimbo umehit sana hata mie naupenda lakini sijui kuucheza.:biggrin1:
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135


    Ok... May be that is the reason behind serious booty shaking when the music louds...!! it sounds more of a night music to me!!
     
  11. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #11
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Nikiangalia majibu ya chrispin, inaonyesha huu wimbo alikua anajua maana yake tangu mwanzo
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    wewe ulipata marks nyingi sana kwenye somo la sanaa!!
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa imani ya dini ya wenzetu maana yake ni mtu aliyeenda kuhiji sasa hapo kwenye red mh?[​IMG]
     
  14. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    heee ndugu yangu Jafar aisee!!
    nimecheka vibaya khaaaa yani "you must know how to----"
    kweli zile ngoma zinamvuto balaa,yani zinahamasisha kuucheza balaa
    kwa sie waswahili
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Majibu unayo Chrispin tulikuwa darasa moja enzi zileee
     
  16. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
  17. senator

    senator JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huu wimbo kweli kwa sasa upo juu..na watu wengi wameuweka kwenye ringtones zao kama ule wa Mbagalaa!
    kawaida ya wabantu tunapenda midundo( mpangilio wa vyombo) pasipo kujua kinachozungumzwa...Ila huu uwakute wale kibao kata wakupigie show ya alhaji unaweza pagawa kwa miuno!
     
Loading...