Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa Adela toka kwa Mrisho Mpoto

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kasimba123, Sep 17, 2010.

  1. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Naomba mwenye wimbo wa Adela auweke hapa kwani unamafundisho makubwa hasa kipindi hiki cha uchaguzi

    UPDATE:

    Huu hapa chini

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Acha roho mbaya mkuu huo wimbo mpya hata tape 1 haujauzwa. Unataka uwekwe hapa uwe downloaded kwa free! Hizi ni hujuma mkuu!
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli; kanunue cd au kanda mkuu Mpoto apate mapato; kumbuka ni mio9ngoni mwa wapiganani kwanza kakataa kujiunza na wenye njaa kuipigia kampeni ccm; acha roho mbaya
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Dezo dezo
     
  5. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ila hho wimbo ni mzuri. HEKO MPOTO
     
  6. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapana mkuu sio roho mbaya ni maudhui ya wimbo wenyewe na muda uliobaki. Ukitoa leo zimebaki siku 42 tu kabla wenye inchi hawajaenda kuchagua viongozi wao. Albamu tutanunua tuuu. Isitoshe mpaka albamu ikamilike inachukua zaidi ya miezi minne yaani apate vijinyimbo vingine vya kujazilizia, hii nayo inachukua muda. Wimbo mmoja kutuwekea hapa sio ishu sana kwa sababu baada ya Oktoba 31 thamani yake itashuka hadi 13% au pungufu. Kuna maana gani kuficha habari inayotakiwa sasa kwa minajili ya kuuza baadae? Kwanza atapunguza gharama za uzinduzi wa albamu kwa sababu utakuwa umesha jizindua wenyewe kitakachofuata ni mauzo mfululizoooo!!!!

    Kwa maoni yangu mwenye no auweke hapa wananchi tujisikilizisheeee!!!!!!
     
  7. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    lets make changes that is all we need
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wimbo wenyewe ndiyo huo ingawa audio siyo nzuri sana.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #9
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tathimini ya uongozi wa ccm na Mh.Kikwete tunaiweza kuipata kwa lugha nyepesi hapa.





     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...