Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo uliohit huku ukiwa na maneno yasiyo eleweka hata kidogo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 25, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    NGANGARI-KINOMAAH!! HILI daluga kichuga-chuga unenge zali mazabe.... 'take care'
    machizi wanatambaa na boda/masela masimela wajera-jera/Bongo wanahisi wako ahera viepe dume mikasava mawola kamili kimentali/gado kiembasado kula nyoro kwa chabo/ngoma ina-yeya mbona byeee-yekete/mambo ya visadolini makonkodi krini lodi kwa lodi makata logi kohojo " B " tiadisprini utazimia na roho yako wehu tukiikamatia mitandao mbwisi kata shingo wachizani tuwaluke na madingo jego moko mtu mmoko dili zote magendo ukizubaa kitendo kwa taarifa yako kitu kidogo bolibo mnala watu tuko ala mkangafu ngalangala mavumba ya kujifukizia manu ya kupalata mesheni za kutempa za kuchumpa za kupalama nanga inapaa hiki sasa kiama dunia nyanga ekatoo stenkoo dusro-dusro hado-hado jagi kisado walumendago dili mtulu au sago.

    Chorus: Usawa ni mgumu hata uki-vuta... ndumu yeeaah!
    Ikizidi sana jua utakunywa sumu yeeaah!
    Eeeh Ngangari waaah waaah!
    Watu kumbe Ngangari waaah msegeju!

    Agweee-Yeeh!
    Mi yangu nikulongile kunihulika/ na kuhulika bureeh!
    natakakwenda msanga(oooh naulina bureee x2)
    chaka chakaaa x2
    msela wako vipi masela wako vipi wako Ngangari-Ngangari kinomaaah!
    Gangwe wako vipi x2
    wako Ngangari-Ngangari kinomaah
    Kisela-sela..kisela-sela waaaaah!

    Naku-nakulashazi kimang'ati mguu-kaaati/kama hutaki-taki kaa kati kona ni kali/ngoma inalamba chakijalamba shawari li' kuvinjari/bwimbwi vigimbi mashuki-shuki ushuri lukuki makila kitu nyukip kiipu mambo vishoya sembe chapa maoa utagoshoa nyopoa-poa katadau finyadinyelu mchuma peru tulia mawelu-welu x4/ sauti mvua ngoma bamvua/ulak chamu denge lua chuya kibwasti mchele kunga valia njuga mida minene saka mapene cheua uteme ewaaaah! ngekewa kismeti si unacheki/si-mcheo kajanja wako michoto alosto paso stimu a bia aitutoi nishai mpaka tupate tu-tu shiii! Haaaahah nakachaso kimtulinga piga umbeta manyau-nyau makalateka peleka ngalisa shavu hinhaaaah-hinhaaah!ngangari-kijemedart kivagalanti kidontachipira ugokoni ndochi macho mbele mbele tooo-chi haina kontrola ngoma na posonga haiofii nguvu ya dola ngalinya nyengo sekela kitutenimsobe machela ndinga imetambaa na besela/haiko mukinga kula deo chaboluningagumza kimachinga nang'olo jambo abari jenero idawakosombile nungu sakuma mena pasopa wena eyoooh! mikito mnato ngoma bado ina moto nzito zali zikijileta usifumbie macho nyendo za kiminyato kata mtalo chalo bongo miganda galo halooooh! chizi chizi kakabidhiwa jalala la dampo patamu hapo hapa ndipo palipo vuka soksi kiatu kikabaki wajuba zali pokidali watu ngangari eeenheeh! ngangari dona limevaa koti tatizo noti ngangari nyomi hazisanyi whu nyikani noma kafia Sudani hoheeh-haaheeh! tuliza mabutu upate taf taheeh yakheeh wee wasusa wenzio twala he-waliwaaa kalibu shekhe una japo upate kikombe cha gahawa kama mali ya mtu yaliwa bure kulaaah! mashalwaaah! machale konoli cheki-saiti shingo kwa ********* kama una-dupu zimia na sori ndumu mtu sembe kauzu chukuchuku kibandidu gojogojo x4 bwabwa limekolea tandu ogo chachandu.

    Chorus

    Composed by Inspekta Haroun of Gangwe mob and produced by P-Funk.
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ngumu kumesa........!!
     
  3. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio wasanii wetu hao, ndio maana nyimbo zao ni mithili ya big g ukitafuna zinaisha utamu, leo nyimbo inahit baada ya miezi miwili inakua zilipendwa...wasanii kuneni vichwa acheni ubabaishaji na kuigaiga...
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna mwimbo wa piggy-black wa kiwa-side unaitwa "nini mnataka mazee"
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asilimia kubwa ya wapenzi wa muzic tanzania ni wabange bange tu hivyo hawako tayari kungalia meseji
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Kila neno lina maana na mantiki na linaweza kutafsirika, labda ni wewe tu usiyeelewa kwa vile si mlengwa.

    Hawa jamaa wametumia style fulani ya economy of words inayoflow na concepts building pictures zaidi kuliko narrative, kama baadhi ya nyimbo za Wu-Tang Clan.

    Huwezi kutegemea mshabiki wa Paul Simon aelewe style ya Wu-Tang Clan.
     
  7. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii mashabiki mbona tunaelewa kabisa.....lol.....
     
  8. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inaitwa Bongo-Katuni sijui ilifia wapi. Pengine BASATA waliamua kuiondoa kimaadili
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Wameshakwambia wenyewe hapo "wewe wasusa wenzio twala"

    Now you gotta admit kwamba for them to anticipate what you will say and give you that they must be a cleverly fiendish hood poets.

    Tatizo half the population can't decipher half of a quarter of the lyrics.

    It's like telling a typical Maasai herdsman that space is curved, it's out of his sphere.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bujibuji mbonamaneno yake yanachekesha ikawaje uka hit?
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    kiranga naona umewasaidia sana, unadhani watakuelewa?
    hizo staili ndiyo haswa zilileta maana kwa walengwa (watu wa kitaa-na wote wenye kuweza kuskiza na kuelewa nyimbo NGUMU za wagum walio katika maisha magum), hiyo siyo bongofleva (inayolenga wadada na vijana wa shule)
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    kwani wewe umeusahau huo wimbo wa gangwe mogg ulikuwa unaitwa ngangali?
    Ngoja niuweke hapa uusikie
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wakapate somo kwa kamilioni
     
  14. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Umenikumbusha mbali ile mbaya mkuu, nlikuwa naupenda sana kipindi hicho nlikuwa kijijini
    moshi, nlikuwa na ka radio kangu kadogo natembea nacho mithili ya masai, hata juu ya mti nlikuwa napanda nayo kwani 'the heat' ya radio one ilikuwa ikiitandika sana.
    ilikuwa tamu we acha tu, inaeleweka vizuri tu labda kama hukusoma kiswahili.
    anyway. asante sana
     
  15. LIKUD

    LIKUD JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2015
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 3,682
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mbona unaeleweka vizuri tu sana kaka. Uliza ambacho hujakielewa hapo nikudadavulie..
     
  16. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2015
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,496
    Likes Received: 4,693
    Trophy Points: 280
    Hiyo track inaeleweka sana.Napenda sana rap katuni kuliko kawaida.sina kabisa nyimbo za sasa.mimi kwangu Juma,Haruna,Mabaga Fresh,GWM Majitu,bado ni wakali kwangu.hawa machizi ni mara chache sana kurap mapenzi,na wakichana mapenzi hawalii-lii....Sikiza Mtoto wa Geti Kali na Sonia wanavyopewa michano,sikia Sitaki Demu ukizinguliwa...ukiniambia hata jina la nyimbo moja ya Young Kila siijui....niambie kuhusu Wachuja Nafaka na Gagwe Mob na machizi wengine miaka ya 90
     
  17. Mazigazi

    Mazigazi JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2015
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 2,850
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    Daah hahahah maishairi ya ajabu.

    Ila ilitulia sana hahahahah

    Gangwe ngangari ngangari kjnomaa!!
     
  18. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2015
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,506
    Likes Received: 1,358
    Trophy Points: 280
    Yaani nimesoma huo wimbo nimecheka vibaya..... hivi akiambiwa aurudie jukwaani ataweza? Au ndio yale ya Feruzi aliendaga Burundi akaambiwa aimbe wimbo wa kamanda na jamaa alishausahau wakati kule kwao ndio umeshika kasi
     
  19. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2015
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,506
    Likes Received: 1,358
    Trophy Points: 280
    Dah hapo umemtaja Young Kila umenigusa dogo namkubali sana...skia ule wimbo unaitwa 13 ft Fid Q na Belle 9... afu producer Pfunk....aibu
     
  20. K

    Kichwa Ndio Mtu JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2015
    Joined: Jan 17, 2014
    Messages: 3,092
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    Mimi hapo nimetoka kapa
     
Loading...