Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo "Uchumi umeyumba" nitaupataje?

Discussion in 'Entertainment' started by anjnr, Aug 16, 2012.

  1. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Samahani waungwana, kuna wimbo fulani niliusikia ktk kituo fulani cha redio skumbuki ni redio gani, unaitwa uchumi umeyumba, sijui ameimba msanii gani lakini amemshirikisha Chege. Niliusikia kipindi kifupi tu baada ya hapo sijausikia tena, ni miezi kama miwili hivi iliyopita. Kama kuna mwenye idea ya namna gani nawezakuupata anisaidie tafadhali, nilipenda sana ujumbe uliopo ktk wimbo huo.
     
  2. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nenda Temeke wao wimbo wowote aliohusika Chege wanajua wapi zinapatikana. Uende na mask kuna moshi mzito huko
     
  3. M

    Mwambopo Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    google page inaitwa bongo flavor 2012 kuna bonge la list nyimbo mbalimbali za kibongo zpo huko waweza tafuta na kuudownload kama ukipenda.
     
Loading...