Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo mzuri sana huu na unanifariji sana hasa baada ya kazi

Discussion in 'Entertainment' started by JATELO1, Dec 30, 2011.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nice song,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Neema ubarikiwe sana na mungu muumbaji wa mbingu na nchi. Usiku mwema sister.
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Huu wimbo una UJUMBE BALAA.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Iwachu heza: kwetu pazuri (kinyarwanda)
     
  7. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ahsante Mwali.
     
  8. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwaya hii ya mabalozi wa Yesu "Ambassadors of Christ Choir" pia wana hii dvd yao yenye jina 'YATUPASA KUSHUKURU ni nzuri japo baadhi ya nyimbo ni za kuwakumbuka wale wenzao mfano "Kwa nini?" zinasikitisha sana

    kwa uliyemzimia aliyeimba 'Kwetu pazuri' kuna mwingine bomba zaidi-kidogo wafanane
     
  9. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nitapataje hiyo YATUPASA KUSHUKURU?
     
  10. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tupeni link ya nyimbo hiyo jamani'
     
  11. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wanajf;
    nawatakieni weekend njema na mungu wetu muumbaji wa mbingu na nchi awabariki.
    Rdi.
     
  12. S

    SUNGURA MPOLE Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MI NI MUISLAM LAKINI NAUPENDA SANA HUU WIMBO WA KWETU PAZURI, sijui ni kutokana na manyanyaso ninayoyapata huku ukweni?
     
Loading...