Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo kwa ajili ya maombelezo ya mbunge regia mtema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JATELO1, Jan 15, 2012.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nice song RDI. RIP dada Regia....
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nyimbo za kiswahili zimeisha?
     
  5. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu, kwani hatuna nyimbo zetu za kiswahili za maombolezi?
     
  6. m

    mkatakona Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    TAFSIRI YA BETI MBILI ZA KWANZA ZA HUO WIMBO NI KAMA HV......ni kwanini uliyaruhusu eeh Mungu mwenyezi, yatusononeshe moyoni ni kwanini umeyaruhusu.... Ona haya machozi tazama tunavyolia twajiulza sana bwana ni kwann umeyaruhusu...... Nikumbukapo usiku huo, ucku wa huzuni nyingi, ulikubali bwana wenzetu wapumzike, najiulza moyoni kwann bwana mwenyezi unaruhusu tusononeshwe kiasi hiki.... Ni kwanini....
     
  7. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana dada Neema. Mungu na akubariki.
     
Loading...