Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wimbo huu wa CHADEMA Unakera sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PYU, Oct 8, 2012.

  1. P

    PYU JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jumamosi nilikuwa kwenye uzinduzi wa kampeni za mgombea udiwani kata ya daraja mbili jijini Arusha, uliokuwa unaongozwa na makamanda wa nchi kavu,mbunge wetu kipenzi Godblees ambaye magamba awapendi hata kutaja jina lake,ambao wamempa rikizo fupi pasipo kujua kwamba makamanda hawanaga rikizo kipindi cha vita,kamanda Nassari naye alikuwa kwenye uwanja wa vita,
    ndugu zangu kuna mambo mawili yaliyo nikera sana mimi binafsi
    1. ukosefu wa kadi kwa wanachama wapya mimi mwenyewe nilikuwa nahitaji kadi na niliwaendea viongozi wawili na wote walikosa majibu
    2. kupigwa kwa wimbo unaotumia tune ya wimbo ule wa mazishi ya baba wa taifa uliopingwa na kapteni mnene kuliko wote,,Kwangu ilikuwa ni mara ya kwanza kusikia wimbo ule,nimezoea ule wa chadema*3 peoples power, naqote baadhi ya maneno yale, KUWAAGA NDUGU ZETU MAFISADI,Kwanini hawa CDM wanaruhusu wimbo kama huo upigwe katika mikutano yao wakati wao ndio wanao ongoza vita vya kupambana na mafisadi,kama ujua baadhi ya maneno ya wimbo ule saidia kuukamilisha na kwa nguvu moja tuupinge___________________________________________________________________________CDM HATUNA UNDUGU NA MAFISADI
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Una haki zote kuchukia.
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sema unakukera wewe kama sio kukuvuruga kabisa.
     
  4. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo ulitaka wawasifie mafisadi? Haiwezekani kufanya kitu ukawarithisha watu wote kwa wakati mmoja.

    Kama umekukera vumilia kwasababu kunawengine wanaupenda
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wimbo mtamu ni ule wa chadema*3 peoples power nikiusikia ule wimbo damu inachemka ile mbaya
     
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pole kamanda mtarajiwa, nadhani wamekusikia na utatimiziwa haki zako soon since hatuna ahadi za uongo.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    CCM is dying slowly
     
  8. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I hope wameacha kupiga kwaya ktk gari la matangazo
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,435
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Kwa maelezo haya, subiri wiki ijayo joti atakuja na epsode yake kopy and paste.
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana ulikosa KADI? issue ya wimbo nadhani its a challenge Mkuu TUMAINI.Makene atatusaidia. binafsi sijausikila hiyo melody
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    matumizi mabaya ya neno tetesi.
     
  12. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,244
    Likes Received: 1,353
    Trophy Points: 280
    ngoja nipite
     
  13. P

    PYU JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nilikosea tu kamanda ku select,
     
Loading...