Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo huu unavutia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by quimby_joey, Oct 24, 2011.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ".....i hate alcohol including smoking and i've loved just one man all my life but he ended up breaking my heart. I don't ever wanna experience heart break again because i don't think i can take it if it should hapen again...."

    wimbo huu nimeimbiwa na dada mmoja ambaye ndo tuko kwenye terms of agreement ili kufungua ukurasa mpya wa mahusiano yetu. umri wake ni above 28, ila najawa na maswali mengi ni kweli katika maisha yake yote kapenda mara moja tu au ndo wimbo ule ule wa madada kutaka kuonekana wao ni wasafi.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kwa nini umeweka mawazo yako hayo huko
    Kama unampenda deal nae the way alivyokuja kwako na wala usianze sana kumchunguza bata kala nini
     
  3. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ni tatizo yeye kumpenda mwanamme mmoja tu kwani yawezekana amekuwa na wengine ili kujiegesha tu. si unajua wanawake hata wkimpenda mwanamume huwa hawasemi. nafikiri alimaanisha katika mahusiano amekua na mwanamume mmoja tu amabe alimpenda
    Katika hilo inabidi uwe makini kwani hata wewe yawezekana hakupendi ila kwa sababu age imekwenda inabidi akubali. ni mtazamo wangu tu.
    nakutakia mafanikio ktk mahusiano yenu
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    TANGAZO la BIASHARA
     
Loading...