Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo huu unavuma sasa..................

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Feb 14, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nikisikiliza nyimbo mbalimbali za hapa nchini lakini kuna huu unanivutia zaidi!
    Naaam unanivutia maana kila uchwao una kibwagizo kipya, wimbo huu sio kama BG za mchina ni zile origino. wanapenda kuuimba sana wabunge na zidi mawaziri wetu hughani kwa hisia na mashairi yenye kuleta hamasa. Naam wimbo mtamu ka nini.
    Hebu nasi tuongeze mashairi yetu kwenye hiki kibwagizo!

    Naanza
    Mgao huu wa umeme utatufikisha wapi!
    Tangu nizaliwe sikuwahi kuuona umeme,
    Niliusikia tu huko mjini kuna umeme
    Unazalishwa kwa maji hata sikuelewa nini maana ya umeme

    Kuja mjini nikajua umeme,
    Lakini umeme huu ni wa mgawo
    Nilizoea mgawo wa unga wa yanga
    na sasa hata mgao wa umeme

    Nyimbo zingine ziliimbwa
    Zikachuja zoote
    Tulipoanza bongo fleva
    Ikazaliwa richmond
    bahati mbaya rich ikafa

    Naskia alimrithi dowa wa nzi
    huyu kataka tumlipe
    wakubwa wamekaa nao hawasemi
    Kiranja naye ananung'unika kwa nini walipwe
    aseme tu kuwa hatulipi yaishe,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Haha haa! Wimbo huu wimbo gani?
    Hata me unanitatiza
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mgawo wa umeme mpaka lini. kwa nini wimbo usiishe tu tangu asubuhi mpaka tunaenda kulala waimbwa tuu?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Ni taarab, dansi, reggae, hiphop au bongo fleva??
     
  5. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhhh..huo nao kweli ni wimbo..nachelea kusema kuwa unaweza usichuje...ukaimbwa daima, labda kama kutakuwa na UMMA wenye kuweza kutaka na kutenda ili wimbo uchuje...
     
Loading...